Lần đầu và những điều bỡ ngỡ - SBD 08

Lượt xem: 2,865

Pham Thai Duong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/1/19
Chủ đề
1
1
2
0 ₿
Mình là mem mới và 26 tuổi đầu cũng chưa một lần trải nghiệm nên có một vài cái bỡ ngỡ và chút kinh nghiệm chia sẻ lại với ae.

Một buổi tối đẹp trời ngồi cafe Q2 xong buồn quá đành mở app Cama ra xem thì thấy Đại Nam cũng thuận đường về nhà....bấm bụng tạt qua thử một lần cho biết. Tới nơi gửi xe vào hẻm lên tầng hai các kiểu thì ai chỉ gì làm đó. Thay đồ - cất đồ - xông ướt - xông khô - đi tắm. Đến giai đoạn massage chân thì khù khờ nên được người anh em làm cho 2c chân gần 2h đồng hồ và tic + tip không bao gồm trong code (80+200k - đoạn này định tip 100k cậu nhân viên thẳng thắng chia sẻ tip ở đây ít nhất là 200 anh ơi....lên đọc review thì tip tầm 100-150k cho foot :( ).

Vừa mất tiền vừa tốn thời gian nên cũng hơi buồn roài thì mãi mới được hướng dẫn lên phòng - trước đó mình đọc review thấy số 8 hợp mình nên order như đúng rồi :D:D)

Sau một hồi đợi 10p hết em này tới em khác đi qua thì cuối cùng cũng có 1 bé vào - dáng khá cao tầm 1m68 -1m7 và chuẩn, nhỏ nhẹ tình cảm.

Mình xin bỏ qua phần chấm điểm vì k có kinh nghiệm :)) - V1 & V3 bóp sướng tay // V2 đèn mờ + không quan tâm lắm nên không check // V4 cũng chưa có dịp tìm hiểu :oops:

Mát xa bài bản đủ các bài xoa bóp - đi lưng - bẻ tay - bẻ chưn - vặn xương sống - đá nóng các kiểu. Làm xong người khỏe gì đâu. Ban đầu cũng im lặng nhưng sau đó mình bắt chuyện cũng đỡ đỡ :D

Mát gần: em làm hồi xong hỏi mình có muốn vui vẻ không.....chỉ biết ừa em chứ không biết phản ứng gì :(. Mà được cái tới giai đoạn này thì tự dưng tự tin hẳn, mò mò rờ rờ hồi thì abc xzy......tới đây mới biết là ĐN chỉ có HJ - Hơi buồn tẹo nhưng kệ....em xinh thế bù qua cũng vuôi roài. Cái rồi tự tin xin phép đụng vào người em....tự dưng lạ cũng thành quen o_Oo_O thấy em HJ thôi thì xin em được uống sữa.....chắc may mắn sao cũng được em đồng ý :p:p:p:p:p

Tới giai đoạn ún sữa thay cơm hồi thì cũng out....hơi tiếc nuối vì còn nhiều điều chưa được khai sáng :confused:.

Em dẫn xuống dưới check out nắm tay đi kế bên như người yêu. Em cảm ơn và hẹn gặp lại một ngày không xa :)

Tổng thiệt hại cho ngày đầu xuân: Tic Body 200 (lấy mã trên Cama) + Foot 80 + Tip Foot 200 :):):):)() + Tip 500 + Locker 50

Hy vọng mai mốt huynh đệ nào kinh nghiệm đầy mình sẽ chỉ dạy thêm :D

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc and KamaSu