Phú Nhuận Lần đầu viết review cùng Linh Cherry

Lượt xem: 5,801

Watasabi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/3/21
Chủ đề
1
11
8
tp.hcm
0 ₿
Đi cũng hơn 1 tuần rồi nay mới viết review về cơ sở . Mình cũng đi nhiều cơ sở massage rồi nhưng viết văn hơi kém cũng như lười nhưng Linh Cherry cho mình một cảm giác khá hài lòng sau khi ra về nên mún thử viết lách lủng cũng để review về cơ sở cho ae

Vào tối đẹp trời bị vỡ kế hoạch đi ăn chơi với bạn bè do có công việc đột xuất nên trong lòng hơi bức bối thế là thuận đường về nhà tìm đến Linh Cherry để giải tỏa
Tính mình thì thích khám phá những cái mới nên đọc xong review của bác *** về cơ sở cũng như hình ảnh phòng ốc mới khai trương thì khá là hứng thú
Địa chỉ khá là dễ tìm vì nằm ngay mặt tiền của cung đường Phan Xích Long nổi tiếng Phú Nhuận

Dừng xe trước cửa thì được nhân viên tiếp đón nhiệt tình và dắt hẳn vào phòng có ghế nằm khá lớn để tư vấn giá vé cũng như dịch vụ
Theo như lời bác đề nghị của bác *** thì mình cũng book phòng Vip Super giá 400k vì đang có chương trình khuyến mãi nên chỉ thêm có 100k để được hưởng thụ phòng lớn đẹp hơn
Sau khi chọn phòng xong thì mình được đưa tiếp 1 bảng giá TIP với các dịch vụ nếu trí nhớ mình ko nhầm thì có 5 giá TIP và mình nhớ được 3 cái đầu tiên do nhu cầu mình chỉ dừng ở đó . Các này là các bạn chọn giá TIP thế nào thì hưởng thụ dịch vụ như thế đó nó ko liên quan đến giá vè vòng các bác đã chọn lúc đầu
500k dành cho dịch vụ giống như VIP Thái ở các cơ sở massage khác
700k dành cho dịch vụ giống như OnSen
1000k dành cho dịch vụ giống như OnSen2
Vì đi xả đạn để giải tỏa bức bối nên phải đi hẳn gói TIP 1000k để trọn vẹn cảm xúc

Sau đó mình được locker đưa đi thang máy để lên phòng khi bước vào phòng thì điều đầu tiên mình cảm nhận được là sự thoải mái như đi nghỉ dưỡng phòng ốc sạch đẹp đúng y như trong ảnh giới thiệu về cơ sở . Tiếp đến mình được locker hỏi han về Gu KTV để có thể gọi lên do ở cơ sở ko có sử dụng IPad để các bác chọn lựa trước khi lên phòng nhưng có thể đổi thoái mái đến khi ưng ý nhé . Mình có hỏi han thì hình như do chủ cơ sở ko thích chọn hình trên IPad vì hình ảnh một số pé sẽ ảo hơn so với thực tế . Nhưng mình nghĩ cơ sở vẫn nên sử dụng IPad cho việc chọn KTV sẽ tốt hơn

Phòng xông hơi và xông khô thì còn mới tinh nên cảm giác hơi lên rất đã đi massage thử giản là để hưởng thụ hết những thứ như vậy có nhiều cơ sở KTV hot nhưng phòng xông hơi đôi khi làm mình mất hứng khá nhiều .
Xông hơi được tầm 5p thì locker có dắt bé lên phòng cũng như hỏi lại mình xem có hợp ý chưa . Khúc này thì hơi mất tự nhiên chút vì đang nude 100% mà Locker vào hỏi thì cũng ko thoải mái lắm . Còn tính mình thì ko kén cá chọn canh quá nhiều nhìn lướt qua bé với face ưa nhìn và khá trẻ nên cũng ok ngay . Mà có vẻ GU mình cùng với bác *** nên thành ra random phát cũng ngay số 27 mà bác ấy review

Sau khi xông hơi xong bước ra thì trên người bé chỉ còn lại 1 cái khăn quanh mình nhìn phát là thằng nhỏ hứng lên ngay liền rồi . Ngồi uống nước được
bé ngồi lên đùi như người yêu nói chuyện nhỏ nhẹ và bốc trái cây cho ăn để chuẩn bị cho màn quần nhau trong bồn tắm
Bược vào bôn tắm khá là lớn ngồi tựa lưng cực kì thoải mái và được bé tắm khá là kĩ . Mình cũng dịp mâm mê 2 trái đào trước mặt vòng 1 tự nhiên và rất vừa tay nhé ae ko quá lớn cũng ko quá nhỏ . Tới màn mời chào sử dụng bông tắm hay là tay để kì cọ sau lưng thì mình gợi ý là ngoài 2 thứ còn gì khác để kì nữa ko thì bé khá là hiểu ý dùng ngày 2 trái đào tiên để cọ sau lưng coi như 1 màn mini massage Thái trong bồn tắm đã được thực hiện . Sau màn tắm rửa toàn thân thì bé bắt đầu chăm sóc kĩ càng hơn cho cậu nhỏ cũng như mình khá là thích thú với màn mời gọi nhờ mình kì cọ cho cô bé của bé để lát mình có thể sử dụng . Do mình cũng ko có yêu cầu bé phải BJ trong bồn shot 1 nên chỉ là những màn vuốt ve tắm rửa nhau qua lại là kết thúc quá trình tại bồn tắm .

Tiếp đến lên giường khá là to nằm chắc phải 3 người mới hết . Phần massage khỏe thì mình đánh giá là đủ bài bản bé còn hỏi lại mình còn nhức mỏi chỗ nào ko để còn đấm bóp +1điểm ở đây .Với việc vòng 1 và vòng 3 khá ổn nên việc đi Thái và nuru của bé rất có cảm giác sau cùng là màn quần nhau chiến đấu của mình và bé và kết thúc bắn pháo hoa ở tư thế 69 . Sau đó nằm ôm bé tâm sự và nói chuyện bé cũng cố gắng vuốt vê cậu em để mình làm shot 2 nhưng thời gian nghỉ ngơi hơi ít nên cậu em chưa kịp phục hồi kịp nên mình dừng lun ở 1shot nhưng cảm giác vẫn rất là thoải mái vì tâm sự khá vui vẻ cùng bé . Do bình thường shot 1 là mình thường làm trước khi massage khỏe hôm nay có hứng thu tâm sự với bé khá nhiều nên dự tính 2 shot cuối cùng chỉ kết thúc 1 slot

Tổng thiệt hại
Tic : 400k
Tip :1000k
Locker : 50k
1450k cho 1 lần giải tỏa bức bối trong lòng cảm giác rất hài lòng cho lần đầu tiên trải nghiệm tại cở sở . Có dịp ăn nhậu gần Phan Xích Long mình sẽ ghé thăm cơ sở lần nữa
Đánh giá chung cở sở Linh Cherry mang lại cho mình cảm giác thoải mái khi đén nó không quá công nghiệp như nhưng chỗ khác hưởng thụ đúng nghĩ của từ massage thư giản

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
Chúc mừng người anh em, có vẻ bé 27 có duyên póc tem người mới lần đầu đến như ae chúng ta pác nhỉ yociexp100

• Like
Điểm cảm xúc: Watasabi

obgy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/1/20
Chủ đề
0
3
1
29
0 ₿
Đi ngang thấy mặt tiền khá đẹp, chắc cũng nên dành ra 1 ngày phá đảo :))

quentenroi

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
9/11/18
Chủ đề
17
503
214
0 ₿
Với lại đơn giản chủ có nói ipad hình ảo vậy tại sao k để hình cam thường cấm chỉnh sữa là khỏi ảo :))) với lại bé đi theo locker trong khi mình nude 100% bị 1 điểm trừ thôi

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
tôi nói thật chứ khúc này mà là cha nội Garryau thì lão ấy lại chọn a locker thay vì bé KTV là cái chắc há há há

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau