Lần đầu với 16 Kim Huy. Quá tê

Lượt xem: 1,947

vitaminc

Massage Chuyên Nghiệp
Reaction score
99
Sau một tháng tu thân với cái nắng nóng cứ Sài gòn thì phải kiếm chỗ thư giản cho thằng anh lẫn thằng em.

Thử vận may inbox Lục Ka thì vừa online đã dc 1 điệp vụ bất kì ở Hậu Cung Kim Huy.

May mắn dc Code xịn thì phải gọi trước cơ sở Book trước số Hot nhất rồi 16 nhé ae.

Vẫn là bé lễ tân vui vẻ tiếp đón. Hôm nay nhiều khách thấy bé hơi mệt nhưng vẫn rất chu đáo các bác à. Muốn 8 thêm vào câu nhưng thui.

Lễ tân dẫn vào phòng ngay kế bên tiếp tân chẳng khác gì uống nc ngot có gas mà ko được ợ huhu.

Vào phòng xông dc 5p thì 16 vào. Qa làn khói thấy thoáng qa một em xinh tươi với áo kéo xuống tận giữa ngực như mời gọi.

Bước ra thì dc em lau mình r vạch ra bb tại chỗ. Ặc lần đầu tiên mình thấy bộ ngực đẹp v lun. Chà bá mà căng mọng. Em thì rên to mà tay cứ phá thằng em mình. Bên ngoai thì ngay lễ tân. Bé bảo v mới kích thích.

Mas khỏe: cá nhân mình thấy hơi hụt hẫng phần này. Bé k làm đá nóng, các bai khác lam khá Ok. Tầm 7/10

Mas khỏe: bù lại phần này các bác sẽ như lên 9 tầng mây. Tất cả các skill tuyệt nhất đều dc thử. Từ thọt lỗ nhị, dọn wc, đá bi liếm cột r . Mặt em lúc nào cũng có nét dâm khó tả như con sói bỏ đói lúc nào cũng nhào vô mình. Khám phá v3 sâu vào v4 em ướt nhẹp âm đạo co thắt theo nhịp. Âm thanh sống đòng bên ngoai chắc chắn nghe dc. Với bộ ngực ngoại cỡ thì em nhận số 2 kim huy ko ai dám nhận số 1 r. Nó đẹp 1 cách hoàn hảo.

Đánh giá.

Face: Đẹp theo kiểu milf (mặn mà) mũi cao

V1:10

V2:có ti lipt

V3,v4: doggy khỏi bàn

Thiệt hại

Tic: free

Tip:7xx

Loker:50

Giữ xe :10

Hẹn một ngày ko xa mình dc gặp em số 9 nữa là hết bài.

Chúc mọi người cuoi tuần vui vẻ.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    NTH87 nói:
    Admin xem xét dùm Massage Lan Quế Phường lâu rồi ko thấy Admin lên diễn đàn hoạt động. Even củ đã hết mà ko thấy nói gì hay cập nhật even mới?
    bạn xem trong bài tổng hợp vé/code có ở trang chủ nhé bạn
  • Ximendo Ximendo:
    giờ ở đâu có khuyến mãi vậy anh em?
  • H huhuh:
    hi ae
  • nhimxu nhimxu:
    hello bros !
  • robotbua robotbua:
    thứ high yociexpress01yociexpress01
  • Robben Robben:
    Mong LAK phát code điệp viên cho mình một lần ạ
  • Thông Bảo San Thông Bảo San:
    @Robben đọc thể lệ
  • Thông Bảo San Thông Bảo San:
    Hello mn tuần mới
  • Pan_Nu11 Pan_Nu11:
    Hello tuần mới mn
  • D dautu:
    Pataya với Ánh dương gò vấp chỗ nào ok hơn các bro
  • Trai Tơzz Trai Tơzz:
    Hello a em
  • chubeproduction chubeproduction:
    @dautu, làm 2 cái 2 chỗ cho nó máu bác
  • robotbua robotbua:
    @dautu, pattaya có km 50% kìa, mở bát đi bác :v
  • robotbua robotbua:
    Hình như còn thiếu nợ mod yociexp45 thôi Tết r trốn nợ v
  • D dautu:
    @robotbua, bác có biết số nào ok ko cho e check nào?
  • D dautu:
    đọc bài trãi nghiệm thấy ko có số nào ấn tượng
  • bechuabobu bechuabobu:
    đi check thì đi thôi biết đâu mình lại hợp gu với bé nó bác hihi
  • D dautu:
    @bechuabobu, kaka ok bác
  • robotbua robotbua:
    dautu nói:
    bác hỏi ở đâu nè, bik là chỉ liền
  • D dautu:
    @robotbua, Pattaya ấy bác
  • robotbua robotbua:
    @dautu, éc chưa thử bác ơi B18thôi thì làm cái kèo kéo ra đó luôn nè, coi nhân phẩm s kk
  • H Haihoa_pro:
    Vừa đi số 7 bên Luxury về, đẹp lắm, phòng cũng ok, mỗi tội đi 2-3 vòng mới tìm đc đường vào quán:)))
  • nhimxu nhimxu:
    Haihoa_pro nói:
    Vừa đi số 7 bên Luxury về, đẹp lắm, phòng cũng ok, mỗi tội đi 2-3 vòng mới tìm đc đường vào quán:)))
    viết 1 bài report cho ae mở mang tầm mắt đi bác
  • H Haihoa_pro:
    Biết viết ntn bh, e chỉ thấy trẻ 18-20, da trắng bóc, cười siêu dễ thương, mình dây ngực cam. nói chung trẻ nên ngục vậy là quá Ok rồi.
  • H Haihoa_pro:
    Qua Luxury yêu cầu )7 :))))
    dautu nói:

KamaSu

Lão Làng
    Reaction score
    3,033
    Ngon quá bác !
    Cơ mà gặp 09 nữa thì vẫn chưa hết bài, làm thêm supp 09 & 16 mới đầy đủ bài.

Anhthichmatxa

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    65
    Sau một tháng tu thân với cái nắng nóng cứ Sài gòn thì phải kiếm chỗ thư giản cho thằng anh lẫn thằng em.

Thử vận may inbox Lục Ka thì vừa online đã dc 1 điệp vụ bất kì ở Hậu Cung Kim Huy.

May mắn dc Code xịn thì phải gọi trước cơ sở Book trước số Hot nhất rồi 16 nhé ae.

Vẫn là bé lễ tân vui vẻ tiếp đón. Hôm nay nhiều khách thấy bé hơi mệt nhưng vẫn rất chu đáo các bác à. Muốn 8 thêm vào câu nhưng thui.

Lễ tân dẫn vào phòng ngay kế bên tiếp tân chẳng khác gì uống nc ngot có gas mà ko được ợ huhu.

Vào phòng xông dc 5p thì 16 vào. Qa làn khói thấy thoáng qa một em xinh tươi với áo kéo xuống tận giữa ngực như mời gọi.

Bước ra thì dc em lau mình r vạch ra bb tại chỗ. Ặc lần đầu tiên mình thấy bộ ngực đẹp v lun. Chà bá mà căng mọng. Em thì rên to mà tay cứ phá thằng em mình. Bên ngoai thì ngay lễ tân. Bé bảo v mới kích thích.

Mas khỏe: cá nhân mình thấy hơi hụt hẫng phần này. Bé k làm đá nóng, các bai khác lam khá Ok. Tầm 7/10

Mas khỏe: bù lại phần này các bác sẽ như lên 9 tầng mây. Tất cả các skill tuyệt nhất đều dc thử. Từ thọt lỗ nhị, dọn wc, đá bi liếm cột r . Mặt em lúc nào cũng có nét dâm khó tả như con sói bỏ đói lúc nào cũng nhào vô mình. Khám phá v3 sâu vào v4 em ướt nhẹp âm đạo co thắt theo nhịp. Âm thanh sống đòng bên ngoai chắc chắn nghe dc. Với bộ ngực ngoại cỡ thì em nhận số 2 kim huy ko ai dám nhận số 1 r. Nó đẹp 1 cách hoàn hảo.

Đánh giá.

Thiệt hại

Ngon lành..khoái nhất đoạn cuối..dâm vô đối

Socolasua

Bé Tập Massage
    Reaction score
    6
    Đi mấy lần mà chưa có dịp gặp e 16 này. Toàn bận nên k gặp được. Tiếc ghê

Vin_Diesel

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    2
    16 thì quá ngon rồi, qua cũng vừa trải nghiệm và cũng y như bác nói kakaka

vitaminc

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    99
    Ngon quá bác !
    Cơ mà gặp 09 nữa thì vẫn chưa hết bài, làm thêm supp 09 & 16 mới đầy đủ bài.
    Nội công ko đủ. 2 e thân lắm làm làm xong thân tàn ma dại bac a.
    Đi mấy lần mà chưa có dịp gặp e 16 này. Toàn bận nên k gặp được. Tiếc ghê
    cố gắng thử 1 lần ko uổng phí ca doi

Pé XuKa

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    54

Đánh giá.

Thiệt hại

pé xuka xin cảm ơn anh zai đã luôn ủng hộ kim huy ạ kim huy bây giờ nhìu điệp vụ mới xin trẻ ngon và ướt ác lắm a 22-08-52-56-26-

windowxp

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    67
    Đang máu quá chạy qua gặp bé phát xem

Garryyau

Lão Làng
    Reaction score
    673
    Gặp 16 mà ko tê mới lạ. Chúc mừng bác