Lần đầu với 39 ddcn

Lượt xem: 1,359

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Dạo này a e diễn đàn nhanh quá làm những chỗ hot như P.A DBBT hay KH lúc nào cũng full nên lần này mình đánh chỗ mới mà hot cũng k kém :D

Tới nơi đưa code của bác @Lục A Ka gửi cho thì hỏi có yêu cầu bé nào không? Mình mới tới lần đầu nên cũng có biết gì đâu nên nhỏ nhẹ với a lễ tân là số nào dễ thương là được

Ngồi tầm 5’ là dc ảnh dẫn lên phòng, có bé trong đó đợi sẵn r, lúc vào thì hơi hết hồn tí vì mặt của bé có vẻ lai lai hay sao ấy cộng thêm thần thái dâm quá trời :p Chào hỏi các kiểu thì mình nói bé cho mình đi tắm, lúc tắm cứ khều khều cho thằng e thẳng 90 độ luôn r e kêu làm trc cái nhẹ nha, a đù thì ra là e đã có âm mưu từ trước :rolleyes: bắt đầu như người tình nhưng k kém phần dâm :p bé bắt đầu hôn từ cổ, xoáy nhẹ tai, lick ti, hôn 2 bên đùi r mới vào món chính, trong khi khám phá v1 v4 và 69 :D cảm giác thư giản trong nhà tắm cứ như đang làm tình thật vậy :p

Mình kêu để dành đó cho h2 đi e thì mới chịu buông ra k là cứ ngấu nghiến thằng e của mình mãi thôi

Mass khỏe: lực hơi thiếu một tí, e cũng làm đầy đủ bài bản

Mass Thái: e đi Thái ở ngực thôi chứ k có đi lưng nhưng thôi kệ bù lại âm thanh sống động, nhẹ nhàng tình cảm, nhưng cứ ngấu nghiến thằng e chứ k nhẹ nhàng tình cảm giống như làm với thằng a :D

CSVC: mình cho 10₫ luôn nha tại ở đây tốt từ lễ tân, nhân viên giữ xe cho tới các trang thiết bị, cộng thêm bài trí y hệt mình mong muốn làm cho phòng riêng của mình :p

SBD: 39
Face: 8₫ mặt dễ thương bao dâm
V1: 8₫ lớn hơn cam Việt chút, săn, ti cứng
V2: 7₫ ôm đã
V3: 8₫ bao doggy
V4: 7₫ gọn gàng

Tic: bác @Lục A Ka tài trợ
Tip: 7xx

ĐinhLam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/4/19
Chủ đề
0
6
0
44
Q4
0 ₿
ok,có bác nào từng đi massage tận Quảng ngãi chưa,toàn em miền tây thôi,củng được ;))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.