Q.10 Lần đầu với bé 20

Lượt xem: 1,804

Calisthetics

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
30/7/22
Chủ đề
4
6
4
0 ₿
Hi ae, hôm vừa rồi lần đầu ghé Quang Thư rất oke nên viết bài review nhẹ cho ae.
Lần đầu đi nên mình cũng tham khảo diễn đàn và phát hiện số 20 được nhiều ae đánh giá ổn áp, nhiều skill độc lạ nên quyết định đi thử. Vào Quang Thư thì csvc sạch sẽ, mọi thứ xung quanh đều dưới ánh đèn tím rất ảo dịu. Lễ tân cũng như locker rất nhiệt tình và vui vẻ. Cơ sơ cũng bật nhạc rất sung cổ vũ tinh thần các chiến sĩ trong lúc chờ đợi haha.
Tầm 10p thì đc dẫn lên phòng. Ở đây mấy bé đều đợi sẵn hết trên phòng. Vừa gặp bé 20 là một cô bé đeo kính rất dth. Bé chào hỏi mình rồi kéo mình lại ghế ngồi tâm sự. Ngồi tâm sự mà tay bé cũng lân la ghê lắm kk. Sau đó mình vô xông xíu rồi ra tắm với bé. Bé làm rất nhẹ nhàng, tắm rửa kĩ càng sạch sẽ rồi thi triển võ công. Bé đi đường lưỡi lắm người rất phê cộng thêm âm thanh cũng như đôi tay lân la khắp người làm mình rùng mình mấy lần. Rồi bé BJ rất nhiệt tình và nhẹ nhàng làm mình out sung sướng rồi vệ sinh lên giường.
Massage khỏe: bé từng làm spa nên có nhiều bài và đầy đủ lực. Đấm xong khỏe hết người.
Massage mệt: bé tiếp tục đổ dầu và trườn khắp người rất đã. V1 bé cũng vừa tầm nên khá oke. Bé tiếp tục đi đường lưỡi khắp người rất sướng và thi triển tuyệt chiêu kêu mình chổng mông lên. Lúc này tay thì vuốt, lưỡi thì tiếp tục lân la phê hết chịu nỗi. Xong bé lật mình lại và BJ nhiệt tình đến khi mình out shot thứ 2. Kết thúc lần đầu trải nghiệm cơ sở rất hài lòng.
Đáng giá bé 20
V1: vừa tay
V2: xíu lipid
V3: tròn trịa kkk
Tic: đc giảm 50% khuyến mãi từ cơ sở
Tip = tic

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư