Q.9 Lần đầu với Mastery 79 - review em 07

Lượt xem: 5,121

Dartpgo

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/12/20
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
Vâng, như title, mình chia sẻ với anh em đồng dâm lần đâu đi ms ở đây.
về q9 ở gần 3 năm mình mới đi ms, trước đó đi vài lần ở quê và ks Phong Lan 2 thì cũng thường, không có gì đặc sắc.
vào đề hơi dài dòng tí, hihi
mình phải đi ca đột xuất 3 ngày cuối t11/2020 để kiểm kê cuối năm ở cty, nên sau 14g thì về và tranh thủ 2 tiếng ít ỏi này đi ms, vừa đủ tg vừa kịp 16g đi đón con và rước "nóc nhà". bạn "nóc nhà" của mình thì chúa ghen luôn, biết pass dt nên không mlem gì được, mình phải kỹ lắm với dám đi ms, đi xong xóa hết tất tần tật đến cả lịch sử tìm kiếm trên facebook.

vào đề chính nè:

ngày 26/11/2020
đi lần đầu
vào thì lúc đó hơn 14g, vắng tanh, pv chắc cũng nghỉ trưa nên thôi lủi vô hầm để xe luôn,
rồi anh QL bận sơ mi trắng khá lịch sự xuống đón, ngon lành

lên chọn vé thì được tư vấn luôn gói 1tr2 tắm chung, khá chát. mình chỉ tính đi gói 300,500k thôi. chị tiếp tân nhiệt tình hd mình lấy code giảm giá rồi chọn vé 700, chị này thì form được, hơi mỡ nhưng mình cũng thích, nếu chị có làm thì mình chọn luôn rồi, hehe, giống chị bên Phong Lan 2.

đến lúc chọn ktv trên ipad thì khá mông lung, che mặt với chỉnh sửa quá nên mình chọn đại.

gửi trọn niềm tin vô em số 7 (do cũng đã hơn 1 tháng nên mình không nhớ rõ)

vào phòng thì mắc cười cái là đi lần đầu nên hơi khớp. vô phòng xông hơi khô trước rồi mới qua ướt, ngược đời, haha.
đang xông thì ẻm vô.
mình thì cận nên tháo kính không thấy rõ nhưng mấy em này thì ae biết rồi đó, khúc nào ra khúc đó. không phải bàn

tới màn tắm thì em cũng chu đáo, tắm kỹ cho mình nhất là chổ súng đạn. gói 700 nên vào chừng 5p là ẻm cởi hết, còn bộ đồ lót thôi.

tới màn ms khỏe thì cũng tạm, mức trung bình, không bẻ xương rắc rắc hehe, hơ đá nóng cũng oke.
màn ms thái thì hơi tệ, làm nhanh, nhưng được cái V1 khủng và rên quá hay, lưỡi đi tới đâu rên tới đó làm mình quá kích thích. thêm màn mút ngón tay thì quá đã. lúc này mình mới thấy mặt ẻm, xinh chuẩn

màn bj,69 thì thôi rồi, ẻm thuộc dạng cao ráo, chắc hơn 1m73-75 với có da thịt, đoán cỡ 63-65kg nên V3 ôm không hết

V4 thì thôi rồi, nhỏ xin không tì viết, bao phê luôn...
Kết thúc trong tê tái sau chừng 10p hì hục. Do mình thích lạ nên sẽ thử em khác trong lần tới..

chấm điểm em số 7 này:

Face: 8/10
V1: 9/10
V2: 7/10 (hơi to nhưng do ẻm cao lắm nha - lúc đứng thang máy xuống lầu thấy ẻm còn cao hơn mình - mình 1m67 ah)
V3: 9/10
V4: 10/10
Service: 6/10 (cái này chấu sau khi đi em 27 vào hôm sau, em 27 làm cho mình lâu hơn, không đốt cháy giai đoạn)
Cost: 350 vé + 700k tip
Tóm: anh em thích em dâm, form người cao to thì chọn em 07 này là chuẩn nhé.

Do mình vội đi đón con nên ẻm cũng rửa ráy nhanh rồi mình về.
Tranh thủ tg né được "nóc nhà" nên ngay ngày hôm sau mình lại ghé, sắp tới sẽ làm 1 series về chổ này cho anh em theo dõi.
hôm nay 25/12 mình nhận lương hơn 45 củ, có tháng 13 luôn nên đi tiếp lần #3, hehe, anh em chờ xem bài review của mình nhé.

PS: lần #1 đi về được 1 đoạn thì lấy lạ lạ trong miệng, nhè ra thì ôi thôi, còn sót cọng lông của em trong miệng mình, haha, kỉ niệm lần đầu đúng là quá tuyệt

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
nói k phải chứ công ty bác còn tuyển k em xin 1 chân với.
cơ mà cọng lông kia phải về đóng khung treo đầu giường nha