Lần đầu với thiền thần 06. PA Relax

Lượt xem: 2,918

Mauhuymss

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/9/19
Chủ đề
1
4
7
0 ₿
Sau những tháng ngày miệt mài đi công tác tỉnh xa, và một lần " sụp hầm " ngoài QL51, nay lần đầu tiên mình mới "nếm" được vị ngọt nơi chốn thiên đường. Câu chuyện bắt đầu vào một trưa thứ 7 cuối tuần, mình cũng là newbie mới tham gia diễn đàn và sau nhiều review thì mình quyết định chọn P.A làm nơi trao thân gửi phận.
Trời trưa thì nóng, mà kẹt xe nên mình đi cũng tầm 30p mới đến nơi, vừa vào đập vào mắt mình là chú giữ xe lớn tuổi nhìn rất hiền và thân thiện, sau đó là em lễ tân rất ư là lễ phép nhé ( có lẽ đây là điểm cộng đầu tiên vào mắt mình vì lần trước mình đi thầy toàn thấy dân anh chị mặt hầm hố ngồi gác cửa ), về phần em lễ tân thì em chào hỏi rất nhiệt tình, tận tình hướng dẫn, phân tích mình chọn gói, do mình newbie mới đi nên hỏi hơi nhiều làm phiền em, rồi trong lúc em tư vấn mình có khách mua cả 10 vé mà e vẫn sẵn sàng bảo họ chờ để giao dịch cho xong với mình( điểm cộng thứ 2 ) . Chốt kèo là mình chọn Vip Nhật, vì mình đi lần đầu học hỏi mấy anh newbie diễn đàn test trước rồi nếu được thì lần tới book vé cao hơn.
Tiếp đến là được cu cậu locker dẫn lên phòng, cu cậu hỏi anh thích số nào thì em mặc nhiên để random luôn ( bụng cũng hơi lo B05B05B05 ), Locker ở đây được cái nhiệt tình, trẻ, ăn nói lịch sự nhưng cũng có sự cố là bạn ý dắt nhiều khách quá mà quên gọi em xuống cho mình, làm mình xông hơi gần 30p trong lò kim đơn B20B20B20, lúc ra mình cũng hơi buồn khi nghe giải thích là do đông quá bạn làm ko kịp, mình cũng ko trách, nhưng được cái bạn bảo là cộng lại thêm cho mình giờ thì mình cũng đồng ý với cách giải quyết nhanh gọn này của bạn ( điểm cộng thứ 3 ).
Dài dòng đủ giờ mình vào vấn đề chính đâyB47B47B47, vừa trong lò luyện kim đơn ra mệt muốn đứt hơi, thì mình gặp ngay em 06 , thú thật với mọi người là mình tính thốt lên thần tiên tỷ tỷ ấy mà sợ quê nên cũng kiềm nén lắm mở miệng cười chào em B35B35B35. Con gái gì đâu mà đẹp hết mức, mũi cao, mắt to cộng với làn môi đỏ tràn đầy sức sống tuổi đôi mươi của em đã mình xao xuyến B44B44B44 dáng em tuy không cao lắm, nhưng trong mắt mình em rất dễ thương, đúng gu mình thích, cũng hơi trùng hợp là mặt em giống con bé mình thích khi còn đi học hồi ấy B31B31B31. Kiềm nén "máu 35" lại, mình cũng lịch sự chào hỏi em, em cũng lễ phép chào hỏi minh rồi xin phép tắm cho mình. Lớn chừng này tuổi rồi mà lần đầu tiên được hot girl tắm thì mới sướng làm sao, đôi bàn tay nhỏ bé của em, tắm rất sạch, kỹ càng, lâu lâu còn đụng chạm thằng nhỏ làm mình sốt cả ruột B04B04B04. Tắm xong thì em mass khỏe cho mình, lúc đầu mình nghĩ em nhỏ nhắn "thục nữ chân yếu tay mềm " nên cũng không kỳ vọng lắm, nhưng mình đã sai, mình cũng không ngờ rằng người con gái 43 kg này lại có thể mass khỏe tốt đến vậy, em lưng, xoa bóp, bấm huyệt, đá nóng... phải nói là tuyệt vời, lực vừa đủ ko thừa cũng ko thiếu, được cái em làm rất kỹ, kỹ thuật có kỹ năng cũng có luôn ( điểm cộng thứ 4 ) em làm bao nhiêu mệt mỏi, đau nhức mình qua đi mất. Và cả trong quá trình làm mình thấy em dùng sức nhìu, có vẻ mệt, nhưng vẫn luôn tiếp chuyện với mình, em trò chuyện với mình suốt từ lúc đầu đến giờ, mình thấy em lịch sự, biết lắng nghe nên cũng ko ngừng tâm sự với em về cuộc sống,em cũng nhiệt tình đáp chuyện mình làm mình cảm thấy dường như em ko còn phải KTV massage nữa mà cứ như 2 người bạn đang tâm sự, em cũng còn tận tâm đến mức cắt móng tay cho mình, mình cũng thấy lạ và thích.
Sau cùng là tới phần mass mệt, vì thấy em nhiệt tình quá nên mình sợ em đưa mình lên 9 tầng mây quá nhanh, thế là mình dặn em từ từ, và em cũng như hiểu ý mình, từ từ và chậm rãi ( à do mình kỹ nên chỉ dặn em HJ thôi, chứ ko thì chắc em cũng BJ vì mình biết em sẽ làm vậy .... B36B36B36) thế là tay em cứ mân mê hết chỗ này tới chỗ khác một cách chậm rãi, thằng em mình cứ thế mà gồng gánh trước kỹ thuật của em, môi em thì hôn mình hết chỗ này đến chổ khác, đôi lúc mình còn nhột trong sung sướng,trong khi đó thì tay mình thỏa sức khám phá "đồi núi, sông hồ" của em mà cũng không thấy em nói gì, ngược lại em còn cười với mình. Sau 5 phút cầm cự thì mình cũng chào thua sự tận tình của em B31B31B31. Out trong sung sướng và em ân cần tắm cho mình lần 2.
Đánh giá : CSVC 9 điểm ( -1 điểm vì khăn chưa thơm, nhưng cũng rất sạch sẽ )
- Còn về em thì : Face Đẹp, mình cho hẵn 10 điểm.
V1: Hệ cam, săn chắc, 8đ
V2: nhỏ gọn đúng với dáng vóc em 9đ
V3: do dáng em nhỏ con nên v3 này cũng k phải sở trường lắm nhưng cũng cho là đầy đủ 7đ
V4: sạch sẽ, vệ sinh.
Thiệt hại : tichket 450k có code còn 350k, Tip : 400k
Ở trên là mình chấm điểm thực tế nhất của thể, chứ trong lòng mình thì chắc cho em 10 điểm hết, vì cách phục vụ của em với mình quá ư là tuyệt vời, và mình cũng hẹn một ngày không xa trở lại với em với vé Onsen B38B38B38. Cảm ơn em và P.A Relax đã cho mình trải nghiệm tuyệt vời, hàng 5 sao có khác. Uy Tín chất lượng thấy mà mê B25B25B25.

Bao Tran 8994

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/8/19
Chủ đề
1
12
14
29
0 ₿
Hom qua minh vua gặp e nữa tháng nao cũng nhớ ghé thăm e còn gi bằng

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
cám ơn anh đã có lời nhận xét tốt về bé và xin lỗi anh phải bắt anh đợi lâu mong anh lượng thứ cho locker bên e chúc anh có thât nhiều sức khỏe thật nhiều niềm vui mong một ngày hok xa sẽ gặp lại anh

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
Em nó nhiệt tình thế, sao bác ko tip thêm chút cho em nó có động lực chăm sóc anh em

Bao Tran 8994

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/8/19
Chủ đề
1
12
14
29
0 ₿
Phê hết chỗ nói ;)))

Bao Tran 8994

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/8/19
Chủ đề
1
12
14
29
0 ₿
Bác nào muốn thử đến gặp E ấy là biết ngay ;))