Lần đầu xuống Tô Châu quá thất vọng!!

Lượt xem: 4,635

MrMark

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/3/17
Chủ đề
1
4
0
30
0 ₿
E nghe đồn ở TC hot lắm KTV nude thư giãn đủ kiểu e từ khi ở ngoài HN đã muốn có dịp sẽ ghé qua TC r. Đến h vào SG mà vẫn chưa xuống TC lần nào nên lần này quyết định đi thử 1 lần xem có gì đặc biệt hơn những chỗ ngoài HN hay SG k
Mất hơn 3 tiếng đi xe PT xuống đến nơi bắt ngay 1 chú taxi ra thẳng TC Quang trung. Vào đến nơi lễ tân bảo a dùng gói nào có thường Vip vs Svip 3-500k 1M 2M. 1 2M thi nặng quá nên hỏi 3-500 thì có gì khác nhau e ý bảo khác về thời gian a à. Nên ok 500k thẳng tiến. Vào phòng thì cũng chẳng gì quá đặc biệt CSVC bình thường hơi cũ vào xông ướt thì chỗ ngồi hơi bốc lên nóng quá k chịu được xông khoảng 5p té sang xông khô. Ở đây xông khô cũng như các chỗ khác nhưng đc cái có vị bạc hà khá thoải mái. Điểm + đầu tiên. Lúc này e KTV vào phòng nhìn từ phòng xông ra thì khá cao dáng có vẻ hot girl đây. Hôm nay chắc k mất công đi xa xuống tận đây rồi. Nhìn kĩ lại thì mặt cũng xinh xắn, 3 vòng khá ok đúng gu mình thích rồi ^^. Tiếp đến phần tắm rửa vì vừa xông khô ng có bạc hà nên ra ngoài hơi lạnh. E nv lại k xả nước vào bồn để vừa ngâm vừa tắm gội bắt đầu thấy hơi bị thốn rồi lạnh vãi đái ra. Tắm gội qua loa cho nhanh vì lạnh quá thì đến phần massage khỏe. Thì cũng hời hợt qua loa lúc đấy trong đầu nghĩ thôi kệ chắc máu chốt nằm ở phần sau đây. Được khoảng 10p thì e bảo e thư giản cho a nhé. Bắt đầu BJ đc vài cái là bắt đầu chuyển sang HJ toàn tập. Bắt đầu mình thấy nản nản r. Bảo e cởi đồ ra nhé để lấy cảm giác hơn vì thằng e bắt đầu có dấu hiểu xuống r thì e bảo ở đây k đc cởi đồ và thế là bắt đầu chán nản tập 2. Xờ xoạn thì cũng chỉ đc qua loa và cảm thấy bắt đầu có tính công nghiệp nặng rồi. Nản quá đành hỏi thẳng e là ở đây k đc làm gì à. E bảo là ở đấy chỉ massage bình thường như chỗ khác( e nghe đồn là nude cơ mà sao lại thành k có cảnh gì thế này) e hỏi mình tiếp là thế thường đi ngoài HN thì có đc chén trong phòng k. Mình bảo là tùy người, nếu là khách quen mà cảm thấy ok thì chơi lén thôi k đc công khai. E hỏi tiếp thế thường a hay cho bao nhiêu e bảo là khoảng 2 3M tùy ng. Úi ít thế thôi á(WTF Thế mà n còn chê ít á). R e bảo tiếp thế nếu a muốn đến Z thì a phải cho e nhiêu hơn. Mình hỏi là thế nhiều hơn là bao nhiêu. E bảo là 4M e k chịu ít hơn ng khác nhưng mà phải kín k đc cho ai biết cơ . Mình nghĩ trong đầu cái gì 4M vs kiểu công nghiệp này á có quá chát cho 1 buổi massage k. Mình mới bảo 4M thì đắt quá. E bảo thế thì 3M cũng đc. E bảo là thôi hôm nay massage bình thường thôi vì thức sự là mất hết cảm xúc r có cố cũng k ra cơm cháo gì chứ nếu mà đang cao trào thì 3 hay 4M thôi cũng cố chiều thằng e tới bến =)) Lúc đấy thì thằng e mình n xỉu r k lên đc nữa và e nó bảo a thay đồ ra ngồi nghỉ nhé. Mình đành ngậm ngùi đi về trong sự bực tức mất tiền ngu mất công đi xa xuống CT mà chẳng đc gì ra hồn và tự hứa là đéo bao h quay lại nữa.
AE có ai từng bị như mình k. K biết là mình đen hay là cả cái TC e nào cũng công nghiệp như thế. Hồi trước nghe nổi tiếng lắm lên cả báo mà bh đến thất vọng tràn trề. Mong mấy a Quản lý mà đọc đc chấn chỉnh đi nhé. K chắc k dám bao h quay lại.

MrMark

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/3/17
Chủ đề
1
4
0
30
0 ₿
k có hỏi tên hay số các bác ơi
thường thì chỉ hỏi mấy e làm tốt để lần sau còn gọi thôi
chứ mấy e công nghiệp thì k có tâm trạng để hỏi ý sr các bác

HUYTD

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/16
Chủ đề
7
115
35
38
thủ đức
0 ₿
các báo cáo trước là đã có nói công nghiệp rồi mà bác, TÔ CHÂU chỉ để ngắm thôi. qua PHƯƠNG ĐÔNG chọn đào trẻ thì phục vụ ok hơn. nhưng cũng chưa hài lòng. hiện chỉ kết 1 chổ PHƯƠNG ANH, và dưới quê mình SÓC TRĂNG thôi, tốn tiền nhiều dạo này mấy vụ này quá, giờ phải lo cày kiếm tiền đây