Làn gió mát em #16 Dubai q1 xua tan cái nóng SG

Lượt xem: 2,567

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Chào toàn thể ae, garryyau đã quay trở kaij rồi đây. Số là SG chúng ta tuy dạo này có những cơn mưa nhưng nhìn chung vẫn là khá nóng, nhưng có 1 ng đã giúp đc tui xua tan đi cái nóng đó. Không ai khác chính là em, #16 Dubai q1.

Tình hình là trưa nóng, phần vì cơ thể hơi rã rời phần vì bộn bề những suy nghĩ nên tui quyết định tìm nơi giúp mình thoải mái hơn, suy đi nghĩ lại thì n lý do dẫn tui đến Dubai Q1.

Anh taxi dừng lại, tui thong thả lên check code nhanh gọn rồi nhâm nhi ly trà nóng. Nghe nói có bé 16 mới đúng gu nên tui alo trước rồi, giờ chỉ thong thả uống miếng nước ăn miếng bánh chờ lên phòng thui.

Vô phòng tui bay vào xông hơi cho khỏe xíu, đc 1 chút là 1 tiếng gõ cửa, hé nhìn ra thì thấy em vào và nhanh chóng chuẩn bị nước ấm cho mình tắm. Ngồi thêm tí rồi ra chào hỏi em. Quào đập vào mắt tui là 1 cô bé cute tầm m5 mấy dáng người cân đối khuôn mặt tươi tắn với nụ cười tươi rói. Em chào tui dịu dàng, tất cả những cái đó làm hơi nóng xông hơi nãy giờ bay đâu mất, chỉ thấy 1 cảm giác mát mẻ như có làn gió thổi đâu đây. Giờ mà sà vô ôm em khắng khít liền thì nó sỗ sàng kém sang quá nên thôi kiềm hãm chờ để sau vậy. Em lịch sự dìu tui ngồi vào ghế, mở chai nước suối rồi vặn nhỏ máy lạnh, chu toàn ghê ae ạ. Về ngoại hình em nó như sau:
Face cute phô mai que với nụ cười gây nghiện pha chút dzam ngầm, dáng như trên đã nói.
V1 cam VN săn chắc
V2 lipid ko quá nhìu
V3 vừa tay mà láng mịn
V4 ae tự trải nghiệm thêm, còn cá nhân tui là thích rồi đó
Nói chung em đủ sức lung lạc ý chí sắt đá của nhìu ae nhá.

Em tắm kỹ càng, thi thoảng chả bít vô tình hay cố ý là lại có những cú chạm vào thằng em, khiến nó ngóc dậy, nhưng thằng anh và em lại đắm đuối nhìn nhau tay nắm tay nên ku em cứ kiểu như tui là ai đây là đâu vậy.

Tắm xong em dìu tui lên giường ms khỏe. Em day ấn khá tốt, khoái nhất là phần cổ, vì tui nói hay mỏi cổ nên em nó làm kỹ hơn. Khi dùng đá nóng ẻm cũng đẩy lên cổ và vai gáy tui cảm giác đã gì đâu. Em đấm đá có lực, ấn và đấm rồi đi gối nhất là chỗ thắt lưng làm tui khỏe hẳn ra. Vừa đấm tui và em vừa trò chuyện, em vui vẻ hiểu chuyện cảm giác như tui đang nói chuyện với 1 ng bạn quen từ lâu rồi ấy.

Và rồi tiếng đấm lẫn tiếng trò chuyện tạm ngưng chút, tui ngoái ra sau thì thấy em đang trút bỏ xiêm y. Rồi dòng sữa mát, rồi v1 em đưa tui tham quan đất nước Thái Lan, kết hợp đường lưỡi ma mị, những cái thổi lỗ tai làm tui nằm sấp ko yên mà phái ngoái lại thơm vào má và nắm lấy đôi tay em nó. Em tiếp tục trườn lên trườn xuống đến khi hiểu đc là cả tui lẫn thằng em đều muốn quay lại thì mới kêu tui nằm ngửa ra

Vừa ngửa ra là tui phản công bằng việc khám các vòng, nâng như nâng trứng v1 hứng như hứng hoa v2 xoa như hái hoa v3 dần dà trải nghiệm v4. Em đáp lại với đường lưỡi, những cái xoa, những cái hôn những điểm nhạy cảm của tui cùng âm thanh 0 quá hifi nhưng có nhịp điệu và đủ để làm phê pha.

Rồi em tăng tốc, cảm nhận của tui lúc này là dữ dội mà dịu êm, tức là có đẩy nhanh nhịp điệu nhưng vẫn 0 quá vồn vã mà vẫn có chút gì đó như chính sự dzam ngầm của em vậy. Phần này thật khó diễn tả bằng lời mà các bác hãy vào trải nghiệm để cảm nhận thì mới có thể hiểu hơn. Kết quả chung cuộc là khi tui đang đê mê thì bị cướp cò, kiểu như tướng đang mải mê mà dàn lính thúc thủ hồi nào 0 hay vậy. Thôi thì chết trong tê tái phê pha vậy.

Em tắm lại cho tui rồi 2 đứa ôm nhau tâm sự mỏng đến hết giờ. Công nhận nói chuyện với em nó hợp ghê, chủ đề cứ thế mà tuôn trào như bất tận.

Lúc tâm sự có vuốt ve nhau thiếu điều mạnh hơn xíu nữa là làm shot 2 với em nó rồi.
Chi phí tic free có code, tip theo sự hài lòng. Bé ơi anh sẽ sớm quay lại thăm em thui.
End.

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿