Làn gió mới phương Bắc - 15

Lượt xem: 1,047

Longak

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/8/18
Chủ đề
4
16
7
43
0 ₿
Sau khi đám chìm trong men riệu ngày mùng 6, cuồng dâm trong người trỗi dậy, định kiếm động bàn tơ khu vực Q3, Q10 để chìm đắm trong hoan lạc để lấy sức đi làm nhưng thấy ko ổn, sợ sập hầm, đành phóng về địa bàn quen thuộc Ánh Dương.

Đá chống xe locker đã ra mở cửa nhiệt tình chào đón, bắn quả vé Thái ko quên gửi locker tí chút cafe.

Vì là Tết nên các số thân yêu 02, 06, 19 về quê sum họp, đành đi random 15, hỏi thăm sơ sơ thì biết em quê quán ở Thanh Hóa, mới vào làm đc 2 tháng Dubai & 3 tháng Ánh Dương, nụ cười trên môi giọng nói nhỏ nhẹ làm mình tỉnh riệu.

Face: xinh, hiền, ngoan, nụ cười duyên dáng
V1: vừa đôi tay ước muốn tù đày 9đ
V2: ko để ý vì lo nghịch V1
V3: ổn
V4: mềm mại, ướt át.

Mass khỏe: em có đi tập Gym nên nội công thâm hậu, lực đấm phát nào ra phát đó, say cắm đầu cũng phải tỉnh,, cụ nào ko chịu đau đc thì nhớ bảo em giã nhẹ chút ^_^ hehe

Mass Thái: với đôi gò bồng đảo to tròn mềm mại em xoa đều trên lưng, ngực đi đến đâu sướng đến đó. Ôm em trong vòng tay mà sao nó sướng ... các cụ đi sau dùng bưởi của em 15 nhẹ tay vừa vừa thôi nhá ^_^

Mass mệt: em làm nhẹ nhàng, nhiệt tình, chiều chuộng thoải mái cho bàn tay xấu xa khám phá cơ thể ngọc ngà của em, tiếng rên thánh thót như mật rót vào tay khiến thằng anh lẫn thằng em đều gục ngã ... 1 cảm giác rất yomost :D em còn tặng mình 1 nụ hôn môi nhẹ nhàng (ko đá lưỡi nhé các cụ đồng dâm) hehe

Sau khi công cuộc hoan lạc xong xuôi cũng đến đoạn tắm rửa và về với vợ già ^_^

Có 1 chút chưa hài lòng ko quan trọng nhưng góp ý thêm cho quán: máy xông hơi ko đc nóng, máy lạnh lúc vào lạnh quá, tăng độ thì nóng quá, giảm lại độ thì ko lạnh đc. (phòng bên phải đầu tiên lầu 1)

Quá trình du lịch Thái hơi lẹ chỉ 60', tâm sự với em thì em nói mình thông cảm vì quán chỉ có 2 KTV cày từ sáng đến tối, nên làm hơi nhanh 1 chút để chạy tiếp khách khác, vì Tết thiếu KTV nên mình ko trách và có dặn lần sau làm thịt anh kỹ 1 chút cho đủ 2h :D mềnh hơi tham lam nhể kaka

Vẫn sẽ tiếp tục chọn Ánh Dương là địa điểm hoan lạc ^___^ hí hí hí

Tic: 300k (code)
Tip: 500k
locker: 50k

nhờ mod sửa tiêu đề là 15 chứ ko phải 05 nha, lỡ tay gõ nhầm :D

• Like
Điểm cảm xúc: -- COVET -- and KamaSu