lặn lội vào rừng gặp 55

Lượt xem: 2,479

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Đại pháp sư

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/6/19
Chủ đề
5
17
41
0 ₿
Đường đến rừng xanh gặp bao trắc trở. Đến ql1A là bụi mịt mù, còn cả mấy anh pikachu đứng đón nữa chớ. Hehehehe. Đúng là đón tiếp mình nồng hậu mà. Sau một chặng gian nan rồi cũng đến nơi cuối con đường. Dừng xe đá chống xong là được đón tiếp ân cần liền. Vào đến quầy rồi sau cũng được lên phòng ngồi đợi. Và em tới, tươi như hoa cỏ mùa xuân luôn.

Em bước vào mình địa ngay mặt tiền liền. Chấm được 7đ, không phải to chà bá. Chỉ là vừa tay thôi, mà xinh xinh. Kakakaka. Em cười chào mình là mình thòng tay vào nghịch liền. Mềm mại và ấm ấp, mình chỉ miêu tả được có nhiêu đó thôi. Từ lúc em ngồi với mình đến khi vào bồn, đôi tay mình không rời bầu ngực ấy phút nào. Rồi đến khi lên giường mình cũng được toại nguyện. Ngắm cặp ngực trần của em là đã thấy thư thái, vơi đi phần nào lo toan bộn bề rồi.

Lên đến giường thì việc đầu tiên mình làm là thưởng thức sưa tươi. Hehehehe. Lúc sau thì cũng đến lúc em mần cho mình. Mình mút em sao thì giờ em mút lại y chang luôn. Mút từ trên ngực mút xuống tận bẹn của mình. Mình thì tranh thủ khám phá tiếp.

Mình khám phá được thêm lúc nữa thì em cũng bắt đầu Bj. Còn người úp ngược vào mình để mình tiện bề khám phá. Mình hôn nhẹ cô bé, còn em thì đã như muốn nuốt trọn thằng nhỏ của mình rồi. Cứ như vậy 2 cơ thể dính vào nhau, có những lúc tưởng chừng như quằn quại. Chịu đựng được không lâu thì mình cũng giương cờ trắng đầu hàng.

Lúc em đưa mình xuống thì mới biết em số 55. Bác nào gu trắng trắng, xinh xinh thì kiếm em này nha.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.