Q.1 Lần năm cùng bé 19

Lượt xem: 1,636

thongpy

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
7/6/22
Chủ đề
7
25
14
0 ₿
Bé này là bé cuối cùng mình sẽ ghé thăm “trong tuần này”, tuần này trúng mánh lớn nên quyết định cắt ra một phần chơi trong tuần này luôn. Tiền còn lại hơn 2 củ nên mạnh dạn lần này chơi luôn osen 2.

Bé lần này là bé 19. Cũng như những lần trước ghé tiếp dubai quận 1 để gặp bác giữ xe và lễ tân :d. Vô thì chờ vài phút là được lên phòng.

Vẫn như cũ thôi, lên cứ xông hơi cho khoẻ rồi tính tiếp, cơ mà bé vào thì mình bước ra ngay. Ánh mặt đầu tiền mình nhìn bé thì bé này cũng xinh thế, cặp ngực nhìn siêu đã luôn. Bé chào hỏi rất thân thiện, xong cũng chào lại bé, rồi ẻm lấy khăn lâu người mình và pha nước tắm. Vô thì em tắm kỹ sạch sẽ. Xong tới màn BJ thì em BJ rất có tâm và lâu, lúc mình sắp out thì mình nhắc em để xíu lên giường chớ anh out mất, thì em kêu out thì lát out nữa có sao đâu anh, mình mới chợt nhớ lại là vé này đc out tới 2 lần, thế là cho nó ra luôn :d. Quê dã man

Xong thì cũng ra ngoài lâu người cho khô rồi 2 đứa lên giường nghỉ ngơi xíu rồi tới phần massage

Massage khoẻ: bé này cũng rất đủ bài nhé, đá nóng túi thảo mộc bla bla

Massage mệt: bé bắt đầu đi lưỡi và trườn cặp ngực trên toàn thân, cũng phê như mọi khi. Bé hôn lên cổ, hôn lên tai, thở hổn hển làm mình càng kích thích hơn, và bé làm vậy với cả mặt trước. Đó cũng là thời gian để mình check tiếp cặp bưởi của bé. Mê man gì đâu, sờ bao đã tay. Rồi tới màn BJ, lúc nãy mình out nên giờ khi bé mút lại đầu ciu thì khá là nhột và tê. Nhưng một hồi bé ngậm hết vài BJ thì cái sướng lại ùa về. Lần này thì mìn lâu hơn lần trước, có khi gần 10p, thấy bé mút nhiệt tình mà tội nghiệp. Mà biết sao được, đang sướng mà. Rồi mình cũng phải out, thấy bé thở hổn hển mà tội.

Xong xuôi thì 2 đứa nghỉ ngơi xíu rồi tắm sơ lại về thôi

Nhận xét:

Csvc: 10đ
V1: to xịn
V2: thon gọn
V3: rất căng
V4: nhiều nước, tỉa gọn gàng

Thiệt hại:
Tic: 1200
Tip: 1200 + bonus cho lần 2 BJ của bé

Thế là tuần này coi như xong. Khi nào được trúng mánh nào nữa thì mình sẽ tiếp tục series 1 tuần tiếp theo, hy vọng đó là tuần sau :v

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
cảm ơn anh trai đã tin tưởng và ghé trải nghiệm dịch vụ, gặp được nàng ưng ý
Gọi 0941012041 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau
Massage Dubai Luxury Q1 đang tài trợ buổi OFFLINE 10 NĂM CONGDONGMASSAGE, không biết Anh có đăng ký tham gia chưa ạ, a đăng ký ra giao lưu cùng các anh em ạ