LẦN QUAY LẠI CẨM THY MỚI LẠ BẤT NGỜ

Lượt xem: 1,772

Namthanh6699

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/8/19
Chủ đề
2
85
37
33
0 ₿
Bao lâu xa SG nên cũng k đi massage, lần này về có ghé qua quán masage CẨM THY ngay gần nhà nằm ngay trên đường Tô Ký quận 12, bước vào các e phục vụ chào hỏi niềm nở,e lễ tân tư vấn các loại vé nghe cũng hấp dấn cuối cùng chọn dc gói 700k, sau đó dc e phục vụ đưa lên phòng giới thiệu các thiết bị, gói mình chọn có Bia,nước ngọt, trái cây,khăn lạnh đầy đu, sau đó vào xông hơi dc 5p thì có nghe tiếng gõ cửa e ấy bước vào chào a.! Mình xoay qua thì thấy e dáng dóc mảnh mai,thuộc dạng chân dài,da trắng,sơ lược bé này
SBD:79
V1:cam lai,săn chắc, hồng
V2:eo thon,
V3:săn chắc
Sau đó bé mời a vào tắm cho e nhé,( cái này vui vui nè) nghe thấy thế thằng nhỏ k kiềm dc, thế là vào ngay cả 2 măn mê 1 lúc thì k chịu dc nữa, pháo hoa phát đầu trong bồn, xong lên giường e masage khoẻ làm rất bài bản đủ lực, đi đá nóng các kiểu,cảm giác thư giản những ngày mệt mõi,
Đến phần pháo hoa lần 2, e măn mê 2 cam lai hồng hào e lên lưng và đi lưỡi các kiểu, có cái lạ ở đây là e ấy lấy bờ mông căn tròn trắng của e ấy đi các kiểu tư thế dâm đãng lên người, e chìu luôn cả tư thế 69,, nên cả 2 cùng làm cho nhau, làm sao mình chịu dc nữa nên bắn pháo hoa lần 2 trong sự sung sướng cao trào,phần này khá ok các bác ạh
Có thể xếp vào loại khá
Kết thúc lần sung sướng về lại SG
Típ 700k bằng vé
Locke: 50k uống cf
Xin chào hẹn gặp lại CẨM THY lần gần nhất.!

• Like
Điểm cảm xúc: xpress, Nhan_ngo and Lươn Chúa

Nhan_ngo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/11/19
Chủ đề
4
20
9
27
0 ₿
E cũng đi số 79 r. Rất ok các bác ạ. Mà nghe đâu còn có 69 và 89 nữa. Hôm nào rãnh rỗi phải đi để thử :v.
Cơ mà chúc mừng bác nhé.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Bữa h chưa khai phá thêm số mới hả bác ? Cần phóng viên thường trú tại Cẩm Thy để cập nhật cho ae nè

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,473
528
32
0 ₿

Nhan_ngo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/11/19
Chủ đề
4
20
9
27
0 ₿
Vâng bac. Gần tết nên bận bịu quá chưa ghé qua dc hihi. E định đợi sang tháng r mới đi