Q.8 Lần quay lại đáng nhớ tại Kháng Băng

Lượt xem: 9,394

ttiendat93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
17
135
46
30
314 Âu Dương Lân p3 Q8
0 ₿
Hello anh em, mình đã quay lại rồi đây.
Lâu lắm rồi mình mới lại có dịp lên diễn đàn chia sẻ cùng ae.
Đầu năm tới h lo cơm áo gạo tiền rồi dịch dã tình nguyện các thứ nay mới có dịp ghé lại diễn đàn.
Đầu tiên là gửi lời chúc sức khỏe toàn thể ae bằng hữu. Tiếp theo mình xin có một số trải nghiệm như sau:
Cũng hơn 1 năm rưỡi rồi mình mới ghé lại Khánh Băng, gặp lại anh chị chủ cực kì vui vẻ dễ thương. Vẫn ly trà nóng đó vẫn mức gừng đó nhưng hiện Khánh Băng đã dời cơ sở về số 6 đường số 4 khu dân cư Bình Đăng. Cảm nhận đầu tiên là cơ sở sạch sẻ tạo cảm giác ấm cúng. Ngồi nc với chị chủ xíu rồi mình lên phòng thì phòng sạch sẽ gọn gàng, khu xông hơi thì hơi lên nhanh cực kì rất đã. Xông được tầm 10p thì mình đi ra và em KTV mang số báo danh 16 tên Nhi bước vào. Em mình dây cây cảnh tuổi chắc tầm chừng 23 24 rất hợp gu mình. Em nc vui vẻ dễ thương, tắm táp cho mình sạch sẽ, chăm sóc như người yêu. Lên giường nằm cho em mass khỏe thì đúng nghĩa khỏe luôn đầy đủ bài từ đầu đến mặt xuống tận bàn chân. Ai vừa đi nhậu xỉn về vô đây bảo đảm khỏe tỉnh luôn. Có đá nóng đầy đủ. Về mass mệt thì ôi thôi quá là phê pha. Cặp đào tiên săn chắc ngon lành, mình dây nên rất là hoàn hảo. Với đặc biệt em quê miền tây nên nói chuyện rất ngọt ngào. Mass mệt đầy đủ bài từ thái tới lưới rồi trườn bò các thứ. Lật người lại cũng đầy đủ bài lick ti này nọ rất là nọ kia. Cuối cùng là màng 69 thần thánh và mém xíu nữa là mình out trong tư thế CIA, hên là rút ra kịp.
Tổng kết lại là Khánh Băng dù chuyển địa điểm nhưng chất lượng vẫn rất đẳng cấp. Một nơi đáng để ae quan tâm.
Hiện cơ sở đang hoạt động tại địa chỉ số 6 đường số 4 khu dân cư Bình Đăng. Do mới chuyển qua nên chưa có bảng hiệu nhưng nhìn vào là các ae sẽ thấy chất lượng ngay.
Cơ sở này tất cả các em KTV rất good các ae có thể vô trải nghiệm thử.
Tổng kết tiêu hao lại là do quá hài lòng nên mình tip cho em Nhi cũng hơi kha khá. Còn về vé thì hầu như các ae đây đều biết rồi. Giá rẻ mà chất lượng đỉnh.
Mời ae ghé qua trải nghiệm thử

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Mừng bác ngon trym, mấy e tên Nhi thường rất dễ thương

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
em này khá ngon đấy bác, xin chúc mừng

zeusvn6757

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/11/21
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
khánh băng chuyển địa điểm qua đâu hả bác? Trước nhớ nó ở đoạn TQB đối diện chung cư mà.

dqbit

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/7/20
Chủ đề
1
10
0
0 ₿
Giá cả thế nào bác

ttiendat93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
17
135
46
30
314 Âu Dương Lân p3 Q8
0 ₿
giá vé thì 300 à. nhưng bác nc là khách của diễn đàn dx giảm 100 là còn 200. Còn tip thì tùy theo độ hài lòng của bác, nhưng thường theo đúng các chỗ đi chơi khác thì phải bằng hoặc hơn giá vé khi chưa giảm

• Like
Điểm cảm xúc: dương203