Lần quay lại đáng nhớ với bé M

Lượt xem: 3,941

ttiendat93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
17
135
46
30
314 Âu Dương Lân p3 Q8
0 ₿
Như tiêu đề thì mình nghe một bác giới thiệu ATP có bé KTV mới nên đầu giờ trưa cũng mạo muội chạy qua bên đó thử vì đã gần 1 năm mình không qua bên ATP. Vừa vào tới thì thấy CSVC vẫn như xưa không thay đổi gì cả. Chìa cái code ra giảm dx 50k vé thái thì được dẫn lên phòng. Về CSVC thì nhìn chung cũng còn khá. Xông hơi xong thì bé M bước vào nở nụ cười chào mình và hai bên trò truyện vui vẻ cứ như tình nhân. Tắm táp các kiểu rồi lên cho bé massage. Về massage khỏe thì ai cũng như ai nên mình hk nói nhiều. Về phần mệt thì ôi thôi nó phê mà nó nhột kinh khủng lên tới tận óc. Bé có đường móng tay kết hợp với đường lưỡi điêu luyện điệu nghệ làm mình quíu người luôn. Đặc biệt là bé làm rất có tâm. Vừa làm vừa trò truyện vừa ôm ấp lm cho mình cảm giác như ở kế bên người yêu vậy. Lật ngửa lại thì được chiêm ngưỡng body của bé. Một tuyệt phẩm của tạo hóa. Bé lại đi thái massage mệt lm mình mê mệt. Điều đặc biệt là bé không BJ nha chỉ có HJ vì bé còn ngại chưa quen. Tuy nhiên bù lại thì bé ôm ấp hôn hít đầy đủ các bài cứ như người yêu chăm sóc. Sau khi xong còn nằm ôm ấp như người iu luôn á. Bé M sinh năm 2000 và còn con gái nên nhìn vẻ ngây thơ lắm luôn.
Tổng kết lại về CSVC 7/10. Về KTV thì khỏi chê: face xinh xắn đáng yêu. V2: cam việt săn chắt, núm nhỏ và còn rất hồng nha. V3: thon gọn có thể nói là vòng eo con kiến. V4: được khám phá sơ sơ bên ngoài vì ẻm còn con gái tuy nhiên cắt tỉa gọn gàng và rất mup nha hjhj (lưu ý là bé M làm cũng được vài tháng rồi nhưng chỉ có mình mới là người đầu tiên bé cho đụng V4 nha)
Kết lại là bé M này làm mình mê mẩn tới bây h về rồi còn nhớ ẻm nữa. Chắc lần sau quay lại xin SDT làm quen.
Tic 350k có code giảm còn 300k
Tip theo mặt bằng chung và thêm chút đỉnh cho ẻm coi như lì xì đầu năm.
Bác nào có cơ hội ghé qua ATP thì ủng hộ bé M này nha. Nói là bạn a Đạt bên Q8 giới thiệu.

• Like
Điểm cảm xúc: Gia Bảo Bối and Xyzhtc

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
Lâu rồi mới nghe bên ATP có em teen nha

ttiendat93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
17
135
46
30
314 Âu Dương Lân p3 Q8
0 ₿
Ae cho mình hỏi xíu. Ai có sdt bé M này cho mình xin với. Mình xin hậu tạ. Thật tình mê mẩn em M này rồi. Sau khi về nhà là nhớ em da diết. Bữa nay quay lại nhưng xui sao em M đang kẹt lịch.

ThichVuiVe

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/10/19
Chủ đề
11
73
23
0 ₿
bác thăm vài lần nữa là có SĐT ấy mà :D

damme

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/10/18
Chủ đề
5
137
20
27
0 ₿
hơi khó nhưng vào yêu cầu thì chắc được à.