Q.7 lần quay lại Hoa Mai không vui lắm

Lượt xem: 1,400

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

lehuy269

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/6/22
Chủ đề
14
93
31
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
sau khi nhận code trận việt nam thái lan thì mình tranh thủ đi luôn. thấy HM mới nâng cấp nên quay lại thử xem sao.
nhà mình qua HM hơn chục cây nên gọi trước xem có số mấy, lúc gọi chốt bé 18 nhưng mà khi tới nơi thì locker bảo bé bận đột xuất. ok vậy đổi qua số 02, locker cũng bảo bé có người book, giờ chỉ còn 22 mới vào làm và một bé khác. locker giải trình là do nhầm lẫn giữa người trực hot line và cơ sở. ok thôi cũng chịu, mất công chạy mười mấy km rồi.
vào nhận phòng thì vẫn là căn phòng lần trước mình đi, ủa nâng cấp ở đâu, mình gọi locker đổi phòng thì mới dc sang phòng bên cạnh, csvc tốt hơn. sau màn book số không như ý thì việc xếp phòng càng làm mình tuột hứng.
về bé ktv thì bé thuộc kiểu chubby, cũng chăm chỉ làm nên cũng không phàn nàn gì

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,249
825
41
1 ₿
Vãi cả review, rồi bé đó như nào. Ông review vậy anh em sao biết chỗ nào mà mò.

lehuy269

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/6/22
Chủ đề
14
93
31
0 ₿
em ghi thiếu, chọn bé 22 đó bác, bé body dạng chubby, phục vụ chăm chỉ ok, mát xa khoẻ rất kĩ
do ko phải gu em nên em cũng không để ý nhiều phần ktv, vào vừa bấm điện thoại vừa làm mx khoẻ thôi. chủ yếu review khâu book vé bị tuột mood. nay trời nắng chạy mười mấy cây số mà ko dc như ý thì cũng mất hứng đánh giá phần ktv ạ

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

Cường lee

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/12/22
Chủ đề
2
15
5
0 ₿

Hôm thứ 3 tui cũng đi ở đó nè hình như gặp bác tui mặc áo khoác đen đang ăn phở tại phòng chờ chắc lúc 17h 30
Mà các em ở đây đc cái nghe lời hehe bác chịu tám với các em thì massage thú vị hơn mà các em cũng về quê ăn tết rùi

lehuy269

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/6/22
Chủ đề
14
93
31
0 ₿
hôm bác đi số mấy thế, review chơi có gì lần sau ghé lại test

Cường lee

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/12/22
Chủ đề
2
15
5
0 ₿
Nghe nói 02 với 22 ok lắm
Em 18 thì đc 9 năm kinh nghiệm
Lần tới bạn nói thẳng với phục vụ dáng người rồi tay nghề ra rồi họ chọn là ok

clouds

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/1/19
Chủ đề
3
43
40
44
0 ₿
mấy thằng locker biết mẹ gì đâu mà mấy ông cứ vô hỏi linh tinh

Massage Hoa Mai Luxury

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/7/20
Chủ đề
11
68
39
0 ₿
Massage Hoa Mai rất tiếc về trải nghiệm không vui của quý anh tại cơ sở. Cơ sở hôm đó sơ xuất đã để quý anh gặp phải tình trạng không vui như trên, tuy nhiên ngay sau đó quản lý đã có mặt để khắc phục vấn đề trên cùng với sự đồng ý của quý anh, Rất cảm ơn quý anh và mong tiếp tục nhận được sự ủng hộ từ quý anh để Massage Hoa Mai ngày một hoàn thiện hơn trong mỗi lần quý anh ghé chơi tại cơ sở.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.