Q.10 Lần quay lại với Quang Thư

Lượt xem: 2,811

Khanh123456789

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/1/22
Chủ đề
2
25
13
0 ₿
Thực sự là đã đi QT 1 lần khá lâu rồi. Và lần quay lại này là vào thứ 4 tuần rồi. Có vài cảm xúc khá lẫn lộn.

Sự việc là mình đi vào buổi trưa tầm 12, thì Vyvy có giới thiệu 1 list và mình chọn bé 19 với gói new king thì phải. Từ đây phát sinh cảm xúc lẫn lộn.

Khi vào phòng và nhìn thì ôi thôi, cảm giác như gặp bà chị già lâu ngày, tụt tụt ngay. Nhưng thôi, mình vẫn kệ để xem tiếp ntn. Và mình cũng cố gắng one shot trong bồn. Sau đó mình lên giường thì cảm xúc thăng hoa với mờ-xa khoẻ. Phải nói là các bước, cũng như lực đấm không che vào đâu, dãn gân cốt đúng nghĩa. Và sau khi kết thúc phần khoẻ, mình ra về do có dt réo liên tục.

Tóm lại, nhìn hình giới thiệu thì thấy cũng trẻ và thực tế thì ối giời ơi, mờ-xa khoẻ và mệt thì ok. Khuyến khích anh nào cần nhiều khoẻ thì đi, đảm bảo ko chê

• Like
  • Sad
Điểm cảm xúc: Kính Lúp and Bưởi Năm Roi

Kính Lúp

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/3/23
Chủ đề
0
9
26
Hồ Chí MInh City
0 ₿
Một bài viết mang tính chất tăng thêm chủ đề cho nick
Nếu ai cũng viết kiểu này thì sân chơi ở đâu, và hầm ở đâu
haizz
Tôi góp ý đừng buồn nha, thà đừng viết luôn, chứ viết kiểu này cũng như ko viết :cuteonion34::cuteonion34::cuteonion34::cuteonion34:

Khanh123456789

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/1/22
Chủ đề
2
25
13
0 ₿
Thì mình đã nói trong bài ý. Cảm xúc khi vào phòng nhìn bé đã tụt tụt rồi, nhưng thôi đi thử ah. First shot thì ok, có cảm nhận. Và cảm nhận good nhất là phần khoẻ, đủ lực và bài bản, khoẻ hẳn ra.

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Khanh123456789

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/1/22
Chủ đề
2
25
13
0 ₿
Có vẻ bác đọc nhưng không nắm vấn đề nhỉ. Khi vào phòng nhìn thì tụt tụt mood ngay. Cuối bài mình chỉ kết luận nhẹ nhàng đó

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,011
334
0 ₿
Có em đây nạ :)
Dạ em tiếp nhận góp ý !
Và xin dk tư vấn thêm nếu mình lên phòng ko ưng mình báo looker đổi lun ok ak . Bảo gu a ntn . A muốn gu ntn . Là ok ngay ạ . Bé 19 thiên về kỹ năng hơn là nhan sắc .
Em rất cảm ơn a đã ủng hộ và góp ý ạ . Chúc a thật nhiều hạnh phúc vui vẻ ạ :)

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii and El25