Gò Vấp Lần thứ 2 đi dubai - KHEN

Lượt xem: 2,230

captain_steve

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/3/22
Chủ đề
2
4
3
0 ₿
Hí mọi người, lại là mình đây. Sáng nay có đăng bài phàn nàn trên diễn đàn, đầu tiên mình cảm ơn vì đã nhận được nhiều sự thông cảm của anh em. Thứ 2 mình cảm ơn admin đã lắng nghe và phản hồi lại mình. Mình cũng không ngờ lại có được trải nghiệm như vậy - hehe.
Hoy hong dài dòng nữa, nhận được lời mời từ bác admin, mình phi con xe tới Dubai liền, lần này đi bé 24.
Review nè:
  • Mình đi gói *** queen, phòng rộng, sạch sẽ, giường to tổ bố lun.
  • Có nhà vệ sinh trong phòng, thơm mùi sả.
Còn về bé 24, mình nghĩ cũng hong còn gì phải nói nữa, chắc bé là signature của Dubai Gò Vấp lun rồi.
  • 3 vòng đẹp lắm nha
  • v1: to, tròn, bóp đã tay lém hehe.
  • v2: không mỡ nha, thonnnn.
  • v3: như gái 18 ấy, u là trời.
Đôi lời từ mình. Một lần nữa mình cảm ơn ad rất nhiều vì đã phản hồi lại mình. Thật sự lần này là 1 trải nghiệm tuyệt vời, sau lần này chắc thành fan cứng của Dubai Gò Vấp lun =)))).
Đôi lời với những người có trải nghiệm giống mình hôm qua. Mình mong mọi người hãy thông cảm, hãy kiên nhẫn bởi vì mình nghe bé ktv Dubai sẽ nâng cấp trong vòng 2 tháng tới, sẽ đem đến cho mọi người những trải nghiệm tốt hơn, mình cũng hy vọng mỗi lần mọi người bỏ tiền ra sẽ nhận lại những thứ mà mọi người mong muốn. Chúc ae dồi dào sức khỏe, nhất là trong mùa dịch này, cố gắng giữ gìn để bảo vệ mình và người thân hen.

Thân ái.

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: ThoDen357 and Lươn Chúa

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,145
446
0 ₿
Vâng sau khi cơ sở Ánh Dương Đi vào hoạt động ổn định Dubai sẽ tiến hành nâng cấp csvc nhé bác….
Trân trọng cảm ơn bác!

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,145
446
0 ₿

ThoDen357