Q.5 - Lần Thứ 2 Gặp Lại Bé 12 Số Mới BigBang - Thật Tuyệt Vời ! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Lần Thứ 2 Gặp Lại Bé 12 Số Mới BigBang - Thật Tuyệt Vời !

Lượt xem: 734

kimcuongdainhan

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/3/21
Chủ đề
28
261
190
42
Q11
0 ₿
Hôm Qua Tát Nước Đầu Đình ( BigBang ) Bỏ Quên Cái Quần Sịp Ở Nhà Bạn Số 12 ! Lần thứ 2 trở lại gặp Bạn số 12 (do lần 1 không có dành thời gian viết RW cho Bạn 12 ) cho nên lần này phải RW cho Bạn . Bạn 12 mặt xinh, cao 1m62, da trắng, mũi cao, nói chuyện rất có duyên, thân hình chuẩn đồng hồ cát, V1: to bự fake nhưng mềm mại như real, úp mặt vô rất đã, V2: bụng phẳng không lipit, V3: mẩy, rất săn chắc, Bạn 12 có rãnh lưng rất sâu , V4: chùm lông đen đen bé bé xinh xinh,sạch sẽ, gọn gàng, mềm mại. Đặc biệt Bạn 12 không xăm nha các Bác. Khi vào gặp Em, Bạn 12 trò chuyện rất thân thiện , tay thì khám phá hang cùng ngõ hẻm nhà Em, làm con kiu của Em không chịu ngồi yên mà ngóc dậy biểu tình liên tục, Bạn 12 mặc bộ váy ngắn củn cởn, kiểu quây cúp ngực, khiến cho bộ ngực của Bạn đã phồn thực lại càng phồn thực thêm đã quá, ấu dzzee...chưa hết cặp mông săn chắc cũng được dịp lộ thiên ra, con kiu Em chịu không nổi, lại biểu tình tiếp. Được một lúc tụi Em kéo nhau vô bồn tắm , Bạn 12 tắm cho Em rất kỹ, rồi tới màng giao lưu tình cảm, Bạn 12 hôn con kiu của Em, Bạn ngậm rất sâu và lâu, sau đó là màng đá trứng cút chụt chụt, liếm bi, liếm cột cứ như Em bé đang ăn kem rất chuyên tâm và từ tốn, nhẹ nhàng, sau đó lại liếm đầu gối bên trái của Em, Bạn lại la liếm tiếp qua đầu gối bên phải, sau đó bất ngờ Bạn lại hun nhẹ con kiu của Em, rồi lại ngoạm tiếp nút lấy nút để,liên hồi khiến cho Em mém out mấy lần ...OMG, đã quá, sướng quá ! Sau đó Bạn lại kéo Em ra giường chiến tiếp, Bạn 12 massage khỏe rất bài bản, rất tốt, tiếp đó Bạn chà Thái, trường Nuru thật là phê và sướng…, Em đã bại hoàn toàn khi trên giường với Bạn 12. Cũng xin nói rõ thêm là Bạn 12 không có cháo lưỡi giao lưu tình cảm như người yêu đâu nha (có một số Bác rất thích giao lưu tình cảm sâu đậm và cháo lưỡi các kiểu thì hơi khó cho Bạn 12) Nhưng lâu ngày các Bác vô nhiều lần thì Em nghĩ Bạn 12 sẽ cho phép tình cảm nhiều hơn, ai cũng vậy mà, Em thấy các Bạn ở BigBang ai ai cũng vậy nếu các Bác là khách quen của các Bạn. Đây là bài viết RW của Em về Bạn 12, cảm ơn các Bác đã đọc bài của Em.

Đính kèm

100.1 KB · Lượt xem: 168
  • Love
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
24
1,005