Rạch Giá Lần thứ 2 ghé cơ sở

Lượt xem: 2,197

Thich thì chìu

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
9/6/22
Chủ đề
8
23
19
0 ₿
Chào các bác lại là e đây.
Số la lần trc ghé hoàng vũ thấy cũng nhiệt tình, nay có việc về rạch giá, Sau khi đã làm t2 sương sương thì cái máu mún đi mát xa cho khoẻ ng lại nổi dậy ghé liền hoàng vũ cơ sở 1 típ tục trải nghiệm
Ghé cơ sở thấy vẫn như cũ ko j thay đổi giá vé vẫn vậy nên book lun vé 700 đi cho thoải mái nghe nói vé này đc 4ktv nha ae
Thế là chọn 17 coi ntn
Vô phòng làm tô mì trứng thì e nó lên phòng. Nc cũng vv nhiệt tình mình dây cây cảnh nha. Dau 1 hồi lân la nc thì book thêm 18 vs 15 do lần trc thấy cũng vui vui ak. Thế là 3 bé vô cái bồn tắm éo chứa nổi lun 4ng kkkkk
Thui thì tranh thủ tắm tiên này nọ rùi ra mát xa cho khoẻ
Mát xa khoẻ 3 bé thay phiên nhau đám bóp, mát xa đúng nghĩa khoẻ nha. Đặc biệt cơ sở này có tiết mục giác hơi nha ae nào thích cái đó mấy bé phục vụ lun.
Tới màn 9 mát xa mệt thì thui éo bít nói sao. 3 bé cứ thay phiên nhau hành mình lên bờ xuống ruộng lun
Đầu tiên là 17 bj, hj, lau trụ, mút kem, ngậm trứng cút…. Làm cũng xém out đầu hàng vs bé này nên kêu 18 vs 15 đổi chỗ cho nhau. Mình cũng tranh thủ khám phá tất cả cơ thể của 3 bé. Nói chung hàng ổn áp nha
Lần này đã định là đi thư giãn thui nên ko có gù quến cái trò chơi hơi khác lạ so vs mọi ngày nha
Sau tầm 30’ các bé thay phiên nhau kết hợp vs 69 các kiểu con đà đểu cộng vs 1 ít kỹ thuật mà e học hỏi đc thì e cũng cho các bé vv cùng vs e ak
Bé 17 hệ hơi nhây ae nào chịu đc cứ kiếm bé
15 loli
18 vui vẻ
Lần này mình đánh giá 17 nha do lần trc đã đánh giá 15 vs 18 rùi
Face tạm ổn
V1 6/10
V2 ít mỡ
V3 7/10
V4 cắt tỉa gọn, nước nôi đủ xài nha
Thiệt hại
Tic 700
Tip mỗi bé 900