lần thứ 2 trở lại với thanh socola 29

Lượt xem: 2,930

ChipBaby

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/8/19
Chủ đề
3
85
14
27
0 ₿
sau bài trước mình hơi nao nức muốn làm thêm bài nữa , mà bận quá chưa kịp viết, nay rãnh ngồi hồi tưởng lại
về phòng ốc thì mình cho qua vì y như lần trước
nhân viên vẫn vui vẻ và nhiệt tình
mình đi vé thái mà lúc đó phòng thái đang kẹt hay gì ấy mấy anh dắt vào cái phòng to có cái bồn vuông nhìn đã lắm, rộng rãi có cả xông khô và xông ướt, lâu lâu được thử thế là mình thử cả 2 loại xông, mà phòng xông khô nóng thật, mình ko quen ngồi được tầm 5p là chạy ra , được tí bé bước vào thì ấn tượng là bé rất teen , làn da nâu như thanh socola vui tính , vừa lau khô vừa chém gió với em nó cứ như nhỏ bạn học chung lớp ngày trước ấy, cái gì cũng nói được vui kinh.
sau màn mẹ tắm con thì em nó cũng lôi mình lên giường , chắc do hợp lý từ trước nên bé khá thoải mái với mình, được khám phá thoải mái , bonus thêm vài nụ hôn hí hí, kết thúc trong êm đẹp, tranh thủ còn thời gian mình với em nó ngồi nói chuyện đến gần hết giờ mới xuống, bye bye em nó không quên hẹn ngày gặp lại

tic - 350 có code
tip 500

kết thúc chuyến trở lại vui vẻ và hài lòng

• Like
Điểm cảm xúc: Cao Công Công and deedee123

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai Q1 xin cám ơn anh đã ủng hộ ạ

Alexxio

Binh Nhất
Tài Tử Xếp Hình
18/6/19
Chủ đề
3
183
17
0 ₿
29 nhìn hình thấy cũng trắng trẻo mà bác kêu socola, vậy chắc hình này chỉnh sáng dữ lắm nè B09

ChipBaby

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/8/19
Chủ đề
3
85
14
27
0 ₿
chính xác thì em nó hơi ngâm thôi ^^ nhưng dễ thương quá nên mình ví như thanh socola hehe

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335
171
30
0 ₿
ăn socola này có bị sâu răng không bác ơi haha