Q.10 Lần thứ 5 gặp lại 06, sau này mất ngủ còn dài

Lượt xem: 1,752

Không Chín

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
6/5/23
Chủ đề
10
58
26
TPHCM
0 ₿
Cũng biết tới bộ môn ms gần 1 năm nay, lần đầu, lần 2 … lần 5 tới P.A cứ chọn mãi bé thôi.
Đợi bao nhiêu tui cũng đợi, có ngày vắng bé là buồn hiu, bao nhiêu hứng thú đi ms tan tành hết, ngày biết bé hoạt động lại sau lễ là tranh thủ liền. Khỏi bàn về chất lượng ha, tui phải đi cái nào cảm nhận sâu sắc mới dám lên review như vậy.
Như mọi lần, khác cái 2 ae đã quen mặt nhau lắm rồi, những lần trước thì còn buồn vì bị bồ đá chưa nguôi ngoai được, gặp bé như có được người yêu mới. Không uổng công anh chờ đợi em. Vẫn khuôn mặt cô bé 18 ấy, nụ cưới nhí nhảnh, giọng miền tây ngoan hiền ngọt như mía lùi.
Part 1.Chào hỏi, do vừa xông hơi nên cũng chưa vội tắm, tranh thủ cho tay đi du lịch núi đồi tí hehe, bé cũng không tha cho thằng nhỏ làm nó cũng phải ngóc lên chào hỏi theo. Vác theo thằng nhỏ trong bộ dạng này vào bồn tắm thật là khó chịu mà. Lần này thì anh em mình không giao chiến đường thuỷ được rồi do mình bị sước cánh cửa ngay chân lúc đi vệ sinh bước vào, đụng nước hơi rác nên em đề nghị mình lên đánh đường bộ, nhưng những lần trước được tắm táp cùng em, được chìm đắm trong thân hình 1m67(ước chừng tại em đứng ngang vai) ấy, cặp bưởi vừa chín tới, cặp đào căng đét vỗ bành bạch cảm giác mọi tội lỗi đều được tha thứ hết.

Part 2.Lên cạn, em và mình hỗn chiến trong khung gỗ, ôm hôn nhau một chút, cây súng của tui như bị cướp mất rồi, nó nằm trọn trong miệng em từ lúc nào, súng đã lên nòng đến lúc bắn phát đạn đầu tiên.

Part 3. Phần massage khoẻ của em cùng không kém, nhưng không có nhiều yếu tố mới đa phần cũng như mọi khi, đấm bóp có tí lực + đá nóng cũng oki thư giãn thoải mái, ai muốn bé mạnh hơn phần này có thể yêu cầu thêm.

Part 4 Chào tạm biệt . Sau cùng thì đạn dược cho hiệp 2 cũng đã chuẩn bị. Bé quay qua ôm mình, tâm sự tí thằng nhỏ lại ngóc lên, là hiểu tới công chuyện rồi. Chuyên nghiệp hơn người yêu mới, chưa có đường nào trên cơ thể tui mà bé chưa đi qua, bé đi tới đâu là giật mình sung sướng tới ấy mặc dù có chuẩn bị tinh thần trước rồi ấy cộng với những lần trước đã được trải nghiệm kỹ năng thượng thừa này. Tui đã ngắm bắn trong tư thế 69 đầy sung sướng.

Chấm điểm
Face 8/10 người yêu mới tuổi 18
V1: 8.5/10 bưởi nhẹ, chân thật
V2: 8/10 ôm là sướng, so với chiều cao và 3 vòng thì thật sư là cân đối không quá ốm, ốm khôgn phải gu tui, không mập luôn nhé chuẩn người yêu
V3: 8.5/10 đầy đặn căng tròn vỗ đành đạch
V4: thơm, giãn hạ thuỷ nước khe suối trong veo

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,719
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ PA Relax chúc mừng anh trai đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé 06 ạ. Pa thay mặt bé cám ơn anh đã giành thời gian viết bài cho bé . Pa chúc anh trai ngày mới vui vẻ và hanh phúc ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Không Chín

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,814
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Mừng bác cùng bé cưng 06... mà dáng bé 06 nhìn gần như với các bé Dancer lun...:ami-(10):

• Like
Điểm cảm xúc: Không Chín