Gò Vấp Lần thứ trải nghiệm thú vị cùng Bé 52 nhỏ nhắn nhưng skill bao đỉnh

Lượt xem: 1,307

Dễ tính

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/5/22
Chủ đề
3
13
10
0 ₿
Hôm giữa tuần mình có quay trở lại Galaxy trải nghiệm lại dịch vụ của cs do lần trước trải nghiệm chưa hết.
Mạo muội thêm 1 lần đến cs để tiếp tục lần thứ 2 thì đến lần này mình cũng có lựa xem trên diễn đàn của cs thấy các bài về bé 23 chiếm sóng. Và thấy có 1 bài của huynh đài đánh giá viết về bé 52 khá thú vị và có skill đáng để ae trải nghiệm.
Mình tới cũng được đón tiếp lên lần trước lên mình chọn vé lựa xem có bé nào trống thì locker có giới thiệu là còn bé 12 và bé 23 mình cũng nghĩ là chọn số 23 thần thánh của cs. Sau hồi lựa vé thì locker có báo thêm 1 Bé 52 đó nên mình mạo hiểm trải nghiệm em nó luôn.
Nghe báo là bé nhỏ con nhưng thân thể rất Ok nên mình chốt luôn gói CIA 2 luôn.
1 lần nữa mạo hiểm với khâu chọn bé kkk
Lên cũng nghe nói là nếu k hợp thì có thể để bé khác thoải mái nha anh. Kkk nhưng mình quyết định chọn bé 52 nên chắc lần này thú vị và tin tưởng lựa chọn của mình.

Xong xuôi hết mình được dẫn lên phòng. Mình vào xông hơi các kiểu vừa xông hơi là cs có mở nhạc thiền nữa thấy thư giãn rồi. Xông hơi tầm 15p bé cũng gõ cửa bước vào mình xông tí thấy mồ hôi đầm đìa nên ra thì bé thấy Chào anh nha giọng của miền Trung Quảng ngãi. Kkk mình cũng bất ngờ với thân hình của bé khá nhỏ nhắn xinh xắn nha cũng ưa nhìn. Cũng thoáng nghĩ trong đầu là k biết bé PV mình nổi k vì tướng to đô con gặp bé này hơi nhỏ. Nhưng mình thấy cũng định mệnh phải gặp em hôm nay.
Xong mình đứng cho bé lau khô các kiểu nhìn bé nhỏ nhắn đứng kế anh chàng to lớn kkk. Xong bé dẫn ngồi nghỉ tí khô mồ hôi rồi đi tắm bé bắt ngồi lên mình nói chuyện các kiểu.
Bé có nói mình đúng gu bé ú ú to con. Rồi bé dẫn mình vào tắm rất kỹ nha ae mình khám phá bé rồi bé cũng khám phá mình tắm táp hồi cũng đến gì thì đến out trong bồn mình bắt đầu thích bé rồi. Làm rất nhẹ nhàng và skill rất điêu luyện nha. ( Bé có nói sao anh ra rồi mà còn cứng quá vậy mình bé ôm nhau cười kkk)
Bắt đầu phần Messenge khỏe bé nhỏ con nhưng làm rất có lực nha bài bản mình đánh giá cao có bài Messenge mà các bé ở đây được đào tạo. Messenge những màn đi lưỡi của bé làm mình nổi da gà. Rồi tới đá nóng nữa bé có hỏi là nóng vừa chưa anh có nóng quá nói em nha rất chu đáo nha ae.
Xong tới phần nuru thái bé làm rất mượt nha ae từ ngực mông đi rất phê thêm lưỡi kết thúc đường lưới bé tặng 1 nụ hôn. K biết được hôn nhiêu cái nữa. k dễ để ae có thể nằm yên được với bé nha. Rồi mình quay người lại ngắm thân hình bé Bj thì cũng rất đã nha nhẹ nhàng mà phê lắm em bé làm rất nhẹ nhàng từ tốn k nhưng kiểu làm lẹ cho ra. Ngắm bé trườn trên người mình thấy thú vị lắm đã lắm.
Xong bé bắt đầu BJ thằng em mình kỹ nhẹ nhàng thêm âm thanh sống động bé phát ra nữa mình cũng xoa V1 V3 của bé để bé kích thích hơn. Xong vào thế 69 huyền thoại V4 bé sạch sẽ nước nôi đầy đủ. Thế là sau 15p thì bé out trước mình và sau đó cũng tới mình out trong miệng bé. Xo g bé lấy khăn đắp cho thằng em mình. Rồi bé nằm trong vòng tay mình tâm sự tiếp bé nói chuyện rất vui vẻ kkk bé có nói là làm mà cả hai đều sướng đều. Nằm hồi cũng hết giờ.
Bé dẫn mình vào tắm lại kỹ càng xong mặc đồ đi về Bé k quên tặng mình thêm nụ hôn. Lúc xuống bé có nói cảm ơn anh mập nhiều nha.
Thế là kết thúc buổi trải nghiệm lần 2 đáng nhớ với bé 52 nhỏ nhắn nhưng skill bao tê. Liệu ae có đoán được là gì k.
P/s V1 cam việt
V2 thon nha
V3 khá vừa tay ( mình thấy mông nên thấy tầm này cũng ok )
V4 sạch sẽ thơm tho
Skill thần thánh
Biết bao nụ hôn từ bé.
Tổng 1350k (tic +tip)
Bo locker 50
hẹn bé lần sau để vui vẻ cùng em.
Kkk ae tiếp mình động lực tiếp tục trải nghiệm thực tế bé 23 tiếp theo nha
Cảm ơn ae bỏ tg đọc bài của mình ....

ZamZam-côngTư

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/4/22