Q.10 Camapro LẦN TRẢI NGHIỆM ĐÁNG NHỚ CÙNG EM 01 P.A

Lượt xem: 930

Ông Tỉnh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/11/22
Chủ đề
3
65
38
34
Quận 1
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đang bon bon trên đường SVH thì kẹt xe ngay ngã ba Vạn Hạnh Mall, xe mình thì vô tình sao đậu ngay PA Relax. Thôi duyên phận đưa mình đến vs cs thì vào check xem sau Tết có em nào mới không !

Vào ca thì a lễ tân giới thiệu là có 3 thiên thần mới cập bến ( 01.19.24 cho ae nào cần ). Mình thì chọn 01 vì bé hợp nhãn hơn. A locker đưa lên phòng chỉ mình xông trước.
Tầm 10p thì bóng dáng ai xuất hiện, vội lau kính phòng xông tia face e có giống hình k ?
Ố dè là e xinh hơn nhen .

Cái gì đến cũng phải đến chịu hay không chịu cũng phải chịu. E mời mình vào bồn e tắm rửa rất kĩ vừa tắm vừa hỏi thăm nhau. Cái lưỡi của e thì đi lên đi xuống mọi góc trên người mình còn cái tay thì luồng xuống dưới xoa bóp nắn nót thằng nhỏ ( ta nói nó phê chữ ê kéo dài ). Cái miệng của e đi xuống tới thằng nhỏ thì ta nói chịu sắp k nổi nữa những phải cố gồng k để out sớm đc. 25p ngâm nước ta nói không muốn ra khỏi bồn.

Em mời mình lên giường thì đến phần ms khoẻ. Em đấm bóp cũng ok. Làm kĩ cũng k phải kiểu đấm 2-3 cái cho có. Tới phần e trườn khi e trườn lên trườn xuống thì 2 đầu ti cạ đến đâu e đánh vần đến đó, còn thằng nhỏ của e cứ chống đối. Mà mấy ông cũng biết r. Nằm sấp mà bị chống đối thì đau vcl ra. Hajzz. Nên mình mới lật người dậy thi e nhanh trí đổi thế cho mình khám phá cái nơi bí hiểm của e ( ô nào muốn biết thì vào tự khám phá nhé ). Bj được 1 lúc thì mình cũng đầu hàng. Nằm ôm e xiu thì hết giờ phải xuống về. Kết thúc hành trình trải nghiệm đáng nhớ.

Face 7,5
V1 Cam mỹ (vừa tay)
V2 ổn ( đúng ý)
V3 doggy ngon
V4 tự khám phá nhé.
Tic có camapro còn 450
Tip 1tr
Locker. LT. Bv 100

TônSung

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
8/10/18
Chủ đề
19
256
98
31
0 ₿
mừng bác được khai phá số mới ngon lành .

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
dạ PA RELAX cảm ơn a đã lựa chọn cơ sở làm nơi trải nghiệm và PA cũng thay mặt bé cám ơn a đã giành thời gian viết bài cho bé. chúc anh một ngày tốt lành ạ