Bình Tân Lần trải nghiệm đầu tiên khó quên

Lượt xem: 373

Trương Hoành

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/12/22
Chủ đề
1
71
12
0 ₿
Xin chào các anh em trên cộng đồng thì hôm nay em mới viết bài lần đầu tiên lên diễn đàn . Thì thú thật em là newbie nên cũng không hiểu biết nhiều về massage nên luôn tìm hiểu về các bài viết trên cộng đồng để biết thêm cũng né tránh trường hợp bị sập hầm như một số bác . Thì sau một thời gian đọc và tìm hiểu thì em quyết định chọn Dubai bình tân làm bến đỗ cho lần đầu tiên đi massage của mình .

Thì hôm qua là một ngày mưa tầm tã cũng đang đi công việc ở Bình tân nên quyết định đánh liều qua Dubai bình tân để trải nghiệm tại các bài viết về cơ sở này thật sự làm mình rất hứng thú .
Vì lần đầu mình đi cho nên cũng rất quan ngại nhưng khi vào thì các nhân viên ở đây rất nhiệt tình tư vấn về các vé cho mình , thì mình chọn vé Onsen vì được tư vấn là đầy đủ các bước , rồi sau đó anh lễ tân đưa cho mình ipad để mình lựa , thì thú thật các mỹ nhân ở Dubai bình tân thật sự rất là đẹp nhưng vì che mặt nên cũng khá thần bí để lại ấn tượng khá mạnh với mình , nhưng do có đọc các bài viết từ trước nên mình vẫn quyết định chọn số 69. Thì sau khi thanh toán tiền vé xong xuôi thì bạn locker đã dắt mình lên phòng , ngồi xông hơi đâu đó được khoảng 10p thì bé gõ cửa bước vào , ấn tượng đập mạnh vào mặt mình đó chính là khuôn mặt của bé rất xinh dù trước đó đã xem ảnh trên ipad nhưng khi được gặp thì bé xinh hơn trên ảnh nha các bác . Vì là lần đầu đi mình cũng khá là lúng túng và ngại không biết làm thế nào thì lúc đó thì bé đã chủ động nắm tay mình vào bồn tắm , và chủ động tắm , canh nhiệt độ nóng cho mình ngâm vì trước đó trời đang mưa mình cũng hơi bị ướt nhẹ trong lúc ghé qua , rồi bé tắm cùng mình , khung cảnh tắm cùng nhìn thấy vòng 2 của bé lúc ẩn lúc hiện sau lớp ảo mỏng thật sự rất kích thích , và bé cũng rất là vui vẻ tươi cười cùng với mình để giảm bớt đi phần e ngại trong mình vì đây là lần đầu của mình mà , ngâm bồn được 1 lúc rồi thì rồi thì lên giường bé làm các bài massage khoẻ cho mình rồi cũng đã đến phần mình mong chờ nhất , đầu tiên là bé sẽ ngậm gel massage vào miệng sau đó từ từ trải lên khắp người , sau đó bé dùng vòng 2 mềm mại di khắp người từ mông xuống đến chân rồi quay trở lại phần lưng , Kĩ thuật lưỡi của bé vô cùng điêu luyện , bé di và liếm láp khắp cơ thể tôi , đôi lúc tôi đã phải rùng mình vì tưởng rằng có dòng điện trước cái lưỡi của bé , để không chịu thua tôi liền lật ngược bé lại vào ngay tư thế 69 cùng chiến đấu với em ngay , thì v4 của bé được cắt tỉa gọn gàng và thơm , không thể cưỡng lại được liền vài đường thì nước nôi như được tuông ra , sau một hồi chiến đấu vật vã thì chịu thua trước kĩ năng dùng lưỡi đá 2 hạt châu dưới cây súng thần của mình không còn chịu đựng được nữa đành phải CIA bé . Sau khi xong trận thì mình nằm lại và ôm ấp bé thêm một tí đến lúc hết thời gian rồi liền xuống đá ngay một tô mì bò trứng để lấy lại sức lực để đi về ,
Tổng thiệt hại của tôi sau một trận chiến là tiền vé 800k tip cho bé 800 và tip lặt vặt cho locker tổng 1tr8 . Một vài cảm nhận về cơ sở thì khá sạch sẽ gọn gàng , nhân viên từ bác bảo vệ , locker , lễ tân đều rất nhiệt tình dễ thương .
Và đây là lần trải nghiệm đầu tiên mình đi massage thì mình khá ưng ý không biết lần đầu tiên của các bác đi thì như thế nào ạ .

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
244
2,190
1,635
0 ₿
Chủ thớt thiệt có con mắt tinh tường, lần đầu mà chọn đúng ngay 1 trong những huyền thoại của DB Bình Tân ^^

• Haha
Điểm cảm xúc: Trương Hoành

Trương Hoành

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/12/22
Chủ đề
1
71
12
0 ₿
Do có tìm hiểu nhiều trên diễn đàn nên cũng tránh được một số vấn đề không mong muốn . Mong trên diễn đàn càng ngày càng phát triển thêm để một sân chơi lành mạnh cho anh em cùng sở thích

• Love
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
244
2,190
1,635
0 ₿
Bro yên tâm, diễn đàn luôn phát triển bền vững với tinh thần kết nối đam mê, chia sẻ kinh nghiệm ^^

• Love
Điểm cảm xúc: Trương Hoành