Q.5 - LẦN TRỞ LẠI TUYỆT VỜI CỦA BẠN SỐ 04 BIGBANG - SƯỚNG TÊ CHYM ! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 LẦN TRỞ LẠI TUYỆT VỜI CỦA BẠN SỐ 04 BIGBANG - SƯỚNG TÊ CHYM !

Lượt xem: 536

kimcuongdainhan

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
19/3/21
Chủ đề
21
236
147
42
Q11
0 ₿
Hôm Nay Tát Nước Đầu Đình (BiGBanG) Bỏ Quên Cái Quần Sịp Ở Nhà Bạn 04 ! Được biết Bạn 04 trở lại làm cũng gần tháng , Nay Em May Mắn gặp được Bạn ! Khi vào phòng thì Bạn không bắt Em phải chờ lâu, tầm 5 phút là Bạn đã có mặt, vẫn khuôn mặt dễ thương ấy, vẫn nụ cười đó, Bạn cất tiếng:” Em chào Anh”, rất dễ thương và đáng yêu, giọng nói nhẹ nhàng,ấm áp ! Hôm nay Bạn mặc bộ váy kim tuyến màu đen, chỉ che đủ núm cặp tuyết lê lộ thiên của Bạn, còn lại thì được dịp lộ ra một cách nhẹ nhàng và sexy …Hây dza, con kiu của Em chỉ nhìn thôi là biểu tình liên tục, gật gù bặt bặt (thật tội thằng nhỏ…ahii ) V1: fake nhưng rất mêm, ti hồng, úp mặt vô và nút ti thật là đã và sướng, V2: không mở bụng, rất quyến rủ vì rảnh bụng của Bạn rất dài và sâu, V3: rất mẩy và săn chắc, V4: thì khỏi bàn cãi ối dzồi ôi, nước tràn bờ đê…Haaa, chỉ ấn nhẹ thôi…OMG . Ngồi ghế trò chuyện , mới hỏi 2 câu là Bạn 04 đã trút bỏ xiêm y, ngồi hẳn vào lòng Em, úi trời đất ơi, con kiu của Em chịu không nổi, Em bị Bạn lột không còn cái khăn nào luôn, chịu sao nổi, đã vậy tay của Bạn lại khám phá hang cùng ngõ hẻm của Em, chưa hết Bạn lại kéo Em vào bồn, Bạn tắm cho Em rất kỹ, bất thình lình Bạn liền chu cái miệng bé bé xinh xinh xuống ngậm con kiu của Em, nút lấy nút để, trời ơi Bạn ngậm sâu quá, lại lâu nữa, chưa hết cái lưỡi ma thuật của Bạn lại ngoái ngoái, đảo lia đảo lịa…Haaa nay xui cho Bạn vì bình thường gou này là Em out ngay, nhưng nay Em cứng không có ra liền, thế là Bạn bắt đầu chuyển tư thế, la liếm từ đầu gối bên phải của Em sau đó lại la liếm tiếp qua đầu gối bên trái của Em, bất ngờ Bạn lại ngậm con kiu của Em mà nút bi, đá trứng cút chụt chụt, rồi xoáy nòng liếm lia lịa, nút lia lịa, cứ thế đều đặng, sướng quá , đã quá. Em mới nhẹ nhàng nói với Bạn thôi mình ra giường Em nha ! Bạn gật đầu dạ rất nhẹ nhàng, Bạn 04 làm khỏe rất tốt, bài bản, sau đó Bạn làm Thái và Nuru chà dầu, cặp tuyết lê của Bạn chạm vào cơ thể Em, cảm giác thật đã, sau đó Bạn chà kiu, phải nói công phu chà kiu không cần giữ thật lợi hại, khiến cho Em vừa sướng vừa thoát chym, tưởng bị lọt vô mấy lần (làm Em mừng hụt…Haaa) . Kết hợp với màng chà kiu đỉnh cao ấy và âm thanh của dầu nhóp nhép, nhóp nhép, cặp mông của Bạn cứ lên xuống đều đặng . Cuối cùng Bạn lại ngậm con kiu của Em lần nữa, lại thật lâu và thật sâu , cái lưỡi của Bạn lại ngoái ngoái, đảo qua đảo lại… Dạ thưa các Bác lần này Em đã bị đánh bại hoàn toàn, thê thảm…Em rất đã và sướng. Bạn nhìn Em và mỉm cười, cứ như là chọc quê Em ( vậy nha, lần sau vô gặp Em, Anh sẽ báo chù haaa) , nhưng mà sướng tê chym thật. Đây là bài RW cuộc gặp gỡ của Em và Bạn 04, cảm ơn các Bác đã đọc bài của Em.

Đính kèm

60.8 KB · Lượt xem: 159
  • Love
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
23
947