Lâng la cùng em 21

Lượt xem: 2,028

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

_Định Mệnh_

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
24/10/19
Chủ đề
3
6
5
34
0 ₿
Chào bác Lục và các anh em

Sau một chuyến công tác mệt nhọc và lo toan cho công việc, nay tôi cũng được rãnh rang để thư giãn cho bản thân.

Lần này trở về SG tôi lại muốn quày lại chốn cũ, nhưng nghe bạn bè giới thiệu nên thôi qua đây thử xem sao, do chỗ này cũng đông khách nên các bé còn lại cũng ít, thế là tôi chọn luôn em 21.

Lúc lên phòng thì thấy em cũng ưa nhìn thôi, không đẹp lắm, có lẽ do không phải mẫu người của mình. Tuy nhiên, thái độ em ân cần và nhỏ nhẹ lắm. Em cởi đồ và để mình vào xông hơi trước, rồi em chuẩn bị khăn lau lại người và tắm sơ để massage khỏe.

Nghe em kể thì cũng làm ở đây khá lâu, chắc cũng vì thế tay nghề rất cứng, từng bài bản massage rất đã, rồi tới chườm đá nóng khiến tôi thoải mái vô cùng. Vừa nằm cho em massage, vừa hỏi han đủ thứ chuyện trên đời, em nói chuyện vui tính lắm.

Massage xong thì em kéo mình xuống bồn, chắc đây cũng là phần mình thích nhất đây, được tắm cùng gái mà hehe. Xuống đây mới để ý rõ ngực em, căng tròn lắm anh em, cũng khá là to ấy, duy chỉ có vòng eo không được thon gọn lắm, nhưng đưa tay vòng là chắc cũng êm =)))
Em dùng ngực đẩy rồi kết hợp đi lưỡi, khiến cậu bé tôi biểu tình như muốn được hơn nữa, muốn được cùng bàn tay tôi luồng lách khắp hang cùng ngõ hẹp, nhưng đâu có được haha. Em căn nhẹ nhẹ ti rồi hôn lần xuống dưới, em ngậm trọn cả hạ bộ rồi liếm liếm làm tôi muốn giật bắn người. Em BJ một lúc kết hợp với HJ thì tôi không còn chịu được nữa mà out luôn, xém là out trong miệng em rồi.

Tắm lại cùng em rồi tôi mặc lại đồ và ra về.

CSVC ở đây khang trang, đẹp mắt: 9đ
Face: 8đ
V1: căng tròn
V2: hơi mỡ
V3: ngon
Kỹ thuật: hài lòng, chuyên nghiệp lắm 9đ
Tổng thiệt hại: 400k + TIP bằng vé

Em này không xinh như em trước nhưng được cái phục vụ rất nhiệt tình và chiều khách, anh em có thể thử và cho em ý kiến nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: KeSiTinh123 and ahuihui

AnhBaQN

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/10/19
Chủ đề
3
19
12
0 ₿
Mừng bác ngon chym...