Lâng la đến với bé 17

Lượt xem: 1,157

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Minh Cao

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
24/10/19
Chủ đề
3
4
0
34
0 ₿
Thân chào các anh em đồng râm

Cuối tuần chẳng biết làm gì tôi lại lang thang thành phố, định qua quận 1 làm vài chai, vô tình đi ngang đây thấy có vẻ hứng thú nên vào luôn. Vừa vào thì có anh nhân viên nhanh nhảu ra dẫn xe và hướng dẫn tôi vào trong. Lễ tân biết là khách mới nên giới thiệu chi tiết về các gói ở đây, tôi chọn vé thái và được lễ tên book cho em 17. Thanh toán xong rồi ngồi chờ uống nước và ăn trái cây, cũng hào hứng không biết nhan sắc em ấy thế nào. Ngồi tầm 5p thì có người dẫn hướng dẫn vào thang máy lên phòng.
Trước phòng là một em khá xinh đứng đón và với giọng mềm mại, em mời tôi vào phòng. Đóng cửa phòng em cởi đồ và chỉ tôi xông hơi, ngồi ở phòng xông hơi một lúc, tôi bước ra thì em lấy sẵn khăn lau khô người, em tắm sơ và để tôi lên giường nằm. Em bắt đầu "giở trò" với các bài bản massage, lần đầu tiên đi ở đây nhưng thấy khá là hài lòng, các động tác bẻ khớp, đi gối rất chuyên nghiệp. Được một lúc em lấy đá lăn, nhưng tôi không cho vì sự nóng haha
Thế rồi tôi với em xuống bồn, dưới làn nước mát, em dùng cặp ngực chà hết lưng đến trước ngực. Rồi em dùng ngực mình kẹp lấy cậu nhỉ khiến tôi sướng ran, thêm màn BJ chuyên nghiệp làm tôi out luôn mà không thể kìm thêm nữa được. Em tắm sơ lại rồi mặc lại quần áo cho tôi. Còn ít phút nên tôi ngồi trò chuyện cùng em một lúc rồi về.
Khuôn mặt em không hợp gout tôi nhưng được cái 3 vòng rõ rệt, nhìn là muốn quất liền, nhưng ở đây không cho phép các bác ạ. Đánh giá khách quan em này 8.5đ
CSVC và phương cách phục vụ ở đây: 8đ
Tổng tổn thất: TIC 500 + TIP 500, phục vụ 50k
Em này khá là ổn áp, các bác có thể đến thử và cho thêm nhận xét nhé.

Minh Cao

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
24/10/19
Chủ đề
3
4
0
34
0 ₿
chắc phải đi thêm lần nữa để trải nghiệm luôn bé 18 quá các bác =))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.