Q.1 Lâng lâng với số 19

Lượt xem: 2,502

heobulun

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/11/17
Chủ đề
4
38
4
0 ₿
Cảm xúc một buổi chiều tối khó quên tại một trong những cơ sở massage phòng ốc trang trí đẹp mắt nhất Sài Gòn.Sau một ngày làm việc vất vả,chạy xe lại cơ sở và được anh bảo vệ rất dễ thương dắt xe và mời lên lầu,một điểm cộng cho cơ sở.Vào phòng chờ lúc đó khoảng 17h30 có một anh lễ tân kêu mình vào chờ,ôi chao tâm trạng chờ đợi cảm giác rạo rực làm sao,cứ muốn vào liền ah.Anh lễ Tân hỏi anh muốn đi bé nào bé nào,mình random thử cảm giác ra sao.Sau một lúc được dắt lên lầu 2,phòng trang trí sang trọng rất bắt mắt,mình xông hơi một lúc nhìn qua lớp kiếng thấy một cô bé mặc áo yếm nhờ vào.
Nhìn vào kiếng thấy bé hình như không mặc áo ngực,núm lộ ra làm thằng nhỏ mình nổi dậy đòi biểu tình.Mình ra xem em thế nào mà khiêu gợi vậy,ôi chao khi ra em lấy khăn lau mồ hôi cho mình,mình tranh thủ khám phá hai đồi núi của e,căng to,ước gì lúc đó được...
Em cởi cái quần cho mình và tắm cho mình kỹ càng ngóc ngách,rửa sạch chỗ cần rửa.Sau đó lên giường,em mát xa vai chân kỹ càng,kêu gì em làm đó,dễ chịu vui vẻ chịu khó bắt chuyện với khách.Một lúc sau bé kêu quay lại,ui trời hai trái đào tiên to căng,thằng nhỏ biểu tình lần 2.Em trườn ngộp mặt luôn các bác ah,bú mà em rên mém out.Em chà mặt,ngực,chân và thế là mình nhiu không nổi nữa bắn lên mặt em,nhìn em trẻ con vui vui
Em đi rửa cho mình nằm nói chuyện với em một chút rồi về.Càng nói chuyện càng dễ thương ah.
Ticket:Vé Thái được tài trợ.
Tip:Bằng giá vé
Hẹn gặp bé 19 một ngày không xa

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé ạ

Golddragon

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/4/18
Chủ đề
2
77
34
37
0 ₿
Có code là đi check ngay số 19 liền. Hôm trước check 68 và 39 rồi.

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
chơi game kia bác biết đâu được code ngon luôn.

messi95

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/1/21
Chủ đề
2
17
2
0 ₿
Tui cũng muốn check thử xem nha ae hihi