Q.7 Lang thang Q7 ghé Tiffany

Lượt xem: 4,231

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
355
211
0 ₿
Chiều nay work from home buồn quá nên tui xách xe chạy lòng vòng từ Bình Chánh qua Khu PMH kiếm quán cf ngồi, chạy 1 hồi thì đã tới Nguyễn Lương Bằng, thấy có quán Highlands nên tấp vô ngồi làm việc.

Không gian thoáng và dễ chịu nên làm việc hiệu quả hẳn, chớp mắt gần 5h rồi.
Nhìn ra đường thấy xe quá trời xe nên làm biếng về, vậy kiếm chỗ tấp vô thôi.

Nhớ gần đây có Tiffany thấy ae review ổn áp lắm, nghĩ là làm nên tui ghé liền.

Cơ sở khá to, vừa tới thì có nv giữ xe xong mời vào chọn vé.
Lần đầu trải nghiệm nên tui chọn vé thấp nhất 350k/50p và random ktv.

Phòng thay đồ, xông hơi, và khu nhà tắm, wc sạch sẽ gọn gàng. Xông lên hơi nóng nhanh và đã.

Tắm rửa xong thì tui lên phòng, ngồi xíu thì e nó vô.
Chào hỏi vài câu rồi để e nó làm và tận hưởng thôi. E tên Nhi, 26t, nói chuyện vui vẻ, dáng minhon, v1 đầy đặn.

E đi bài khỏe từ lưng xuống chân xong lâu lâu vuốt chỗ hiểm rồi thả kiến lực thì chưa đủ phê nhưng e làm kỹ, từ tốn nên tui cũng khỏe người ra. Phần vuốt lướt và thả kiến e làm chưa đã lắm.
Còn 15 phút cuối thì e lấy ngửa tui ra rồi bắt đầu thư giãn: click ti, liếm đùi, lau cột, đá trứng cút, e liếm ko sót chỗ nào, liếm cả cổ và tai tui. E còn kéo áo ngực và tuột quần xì để tui khám phá. V1 của e hàng thật, to tròn bóp rất đã, vừa bóp tui vừa day v4 của e, con bé hơi khô, làm 1 hồi mà chỉ có ít nước chảy ra.
Mân mê 1 hồi thì e chơi chiêu cuối bj thật nhẹ nhàng và tình cảm cho tui đến khi ra thì thôi. E bj 80% , chỉ hj 1 ít thôi, tui cũng ngạc nhiên vụ này vì thấy ae review là chỉ có hj.

Kết thúc buổi relax sảng khoái tinh thần và cơ thể.
Tick = tip = 350k

Cảm ơn ae đi trước đã chỉ điểm 1 chỗ khá chất lượng với tầm tiền. Chỗ này làm tui nhớ đến Mình Tâm Cộng Hoà và Lý Thường Kiệt, style na ná vậy.
Chúc ae cuối tuần vui vẻ.

• Like
Điểm cảm xúc: NguyenTu2016

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
260
188
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ồ tăng giá vé rồi.. Lần gần nhất em đi giá vé thấp nhất à 300k/60p.. Giờ lên 350k mà còn 50p ... Nói chung Tiffany này là chỗ đáng để trải nghiệm nhưng do cơ sở to đùng ngay mặt tiền HQV nên giá cũng phải cao theo

• Like
Điểm cảm xúc: highlatency

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
355
211
0 ₿
Bác đi những bé nào rồi? Chỉ điểm mình bé nào xinh và vé nào ổn để lần sau chuột bạch tiếp nè :D