Lang thang Windy với bé 07

Lượt xem: 2,466

toilatoi9413

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/2/19
Chủ đề
1
24
6
0 ₿
Xem chùa riết cũng chán, thế là làm vài cốc rượu cho ấm thân rồi vòng qua Windy chơi sẵn report luôn.
Vào vấn đề chính.
8h em phi xe vào, tiếp tân đón tiếp nhiệt tình ( điểm +)
Bé tiếp tân tư vấn cho em khá chu đáo, kỹ càng từ gói vé đến tiếp viên. Đang có event giảm giá vé nên em quất luôn gói onsen cho nó mát. Lựa bé 07 vì đc bạn giới thiệu và nhìn hình em cũng ưng ngay, tại em khoái mấy bé có hình xăm B03
CSVC rất đẹp và đầy đủ. Chu cha mạ ơi cái phòng nó sang, ấm cúng, nhìn rất mới. Có xông hơi và xông khô, em thích xông nên cực ưng khoản này. cho 10đ.
Em 07 bước vào cái là em lóa mẹ mắt luôn dù em bị cận, tại đúng gu mình dây cá tính B09
Face hơi kiêu kỳ, tùy mỗi người mỗi gu nên em ko chấm điểm, cao tầm 1m55
Body:8đ mình dây
V1 cam, đầu nhũ hồng hào dễ thương B44
V2 thon gọn
V3 vừa đủ xài
V4 bót, có tý cà vạt.
Bé nói chuyện vui, chủ động tạo không khí. Em ưng, nhưng chống chỉ định bác nào thích ngoan hiền dễ thương
MX khỏe: Service khá tốt, bé làm kỹ, đấm bóp có lực , matxa đầu cổ vai, matxa thái sấp, nhiệt tình dễ thương.
MX mệt full service, đa phần là BJ không hối thúc khám phá thoải mái, em không vét chỉ khám phá bằng tay.
Tổng thiệt hại tick 350k tip 500
Nói chung lần đầu đi còn nhiều cái bỡ ngỡ, lần sau quay lại sẽ mạnh dạn yêu cầu bé làm nhiều hơn B36

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
603
268
0 ₿
Dạ..em xin thay mặt cơ sở và bé xin chân thành cảm ơn bác đã ghé và trải nghiệm dịch vụ bên em...Cơ sở rất mong được đón tiếp bác vào dịp gần nhất >>để bé được phục vụ bác nhiệt tình chu đáo hơn nữa ah...Dạ cơ xin chúc bác luôn luôn thanh công chên mọi lĩnh vực..

• Like
Điểm cảm xúc: toilatoi9413 and An9x

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Bé có hình xăm chân ngực đúng thứ mình thích luôn bác... Mà bác chống chỉ định thích ngoan hiền là???..

Đính kèm

18 KB · Lượt xem: 143
  • Love
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

Thanhdat09

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/11/20
Chủ đề
2
42
42