Lãng tử Rp 50 Ozawa

Lượt xem: 3,221

Langtutrensan

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
16/6/18
Chủ đề
11
18
60
0 ₿
Sau một hồi đắn đo suy nghĩ thì hôm nay quyết định bơi vào Ozawa vùng vẫy. Cũng chả biết là vào đây vùng vẫy được với mấy em không hay lại bị thịt như mấy lần trước. Mà nói thật là cảm giác bị thịt nó sướng tê tái luôn ấy chứ. Kkkkk

Bước vào Ozawa mới nhớ mình quên lấy code, thế là đứng ngay tại quầy lễ tân luôn lấy code luôn. Em chờ anh xíu nha. Rút điện thoại ra lấy code và nhìn một vòng xem thử thì thái độ nhân viên vẫn vui vẻ bình thường. hihihi

Nhét vào tay em nó 20k tiền café và gọi luôn em số 50. Ấy da, nói mới nhớ, bên này số ktv có vẻ to to. Mấy chỗ khác mà hay đi có khoảng ba mấy là hết số rồi. Mà ở đây sao số to giữ. J

Xông hơi xíu thì nghe tiếng gõ cửa, rồi em bước vào. Không giữ nổi tò mò nên cũng ló đầu ra ngó em nó cái rồi xông tiếp. Mà lúc đó sương khói mờ nhân ảnh, thấy mỗi dáng em thôi. Phía xa xa là cô gái cao tầm mét sáu, hình như đang tươi cười chào mình. Dạ em làm cho anh nha. Mình đáp lại liền em chờ anh xíu nhá. Kkk

Thấy dáng người cao cao là thấy thích rồi ah. Lúc bước ra thì em đã cầm sẵn khăn tắm, em lau khô cho mình xong dắt ra ghế ngồi. Anh ngồi nghỉ xíu nguội người đã rồi tắm nha. Tranh thủ lúc em ấy chào hỏi thì lấy tay bóp xã giao cái. Mềm mại nha các bác. Kkk. Mà thích nhất là thái độ của em ấy kìa. Ẻm ngúy một cái rồi cười toe toét luôn. Vậy là hôm nay gặp phải gái dâm rồi. Thằng anh thì thấy sướng rồi đó, không biết lát thằng em thế nào thôi. J

Em cũng đưa vào bồn, tắm táp kỳ cọ bình thường. Và đến lúc ra khổi bồn tắm thì mọi chuyện bắt đầu. Em vẫn ân cần lấy khắn lau sơ cho mình. Đang dang tay cho em lau sơ người. Nhắm mắt lại đê thư giãn thì bỗng… em đặt thẳng lên môi mình một nụ hôn nồng cháy. Sau màn cưỡng hôn đó là đến cổ mình bị em mút nhẹ nhẹ. Cứ thế xuống dần xuống dần, và chutttttt em lấy đầu lưỡi đá sơ và đầu thẳng nhỏ. Cứ vậy em nhấn vào từ từ. Có cảm giác em như muốn nuốt trọn thằng em vào luôn ấy. Bị tấn công bất ngờ, cả thằng anh và thằng em đều bất động. hihi. Thằng em dựng đứng dậy luôn. Đến đây em dừng lại đưa mình lên giường. Mình leo lên rồi nằm ngửa luôn, chứ giờ có muốn úp cũng chịu J

Tiếp tục màn BJ nhiệt tình của mình. Em ấy còn lấy tay vuốt ve người mình, đưa lên đưa xuống. Mình cũng bắt đầu khám phá em. Cặp ngự tròn trịa, mềm mại ban nãy mình đã có thử sơ qua. Điểm đến tiếp theo là cô bé mọng nước của em. Mình mới xoa nhẹ mà đã thấy em hứng lên rồi. Được một lúc sau thì khe suối bắt đầu tuôn nhẹ. Mình lích nhè nhẹ rồi tăng tốc chút xíu, một tay lâu lâu lại vỗ vào mông em ấy. Em ấy không biết có hứng thật không mà hưởng ứng nhiệt tình. Dạng chân ra cho mình khám phá, lúc mình tăng tốc em còn rên ư ử, kích thích vô cùng. Mỗi lần mình lấy tay vỗ vào bờ mông ấy thì em ấy lại rên to hơn nữa chứ. Thiệt chớ chịu hok nổi, một lúc sau cũng giương cờ trắng đầu hàng.

Em nói mình nằm nghỉ xíu nhen, để em dọn dẹp. Lúc sau em quay lau sơ người rồi nằm chung với mình. Tâm sự trên trời dưới đất thêm lúc nữa thì cũng đến lúc ra về. Hẹn em lần sau vậy.

PS: em này mà chăn được dẫn ra ngoài chắc ngon lắm. Mà không đủ lúa, thiếu gạo rồi. Bác nào cao tay thử xem nha. Hehehehe.