Q.10 Camapro Lạnh giá cuối năm và em

Lượt xem: 975

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,250
825
41
1 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Một ngày như mọi ngày lạnh giá sau noel, chợt nhớ nên nhấc con phone gọi hotline ML. Nhưng đầu dây bên kia chỉ là ò e í, số điện thoại này đang nằm ngoài vùng phủ sóng và trong vùng phủ chăn. Thôi thì cũng phải đi công tác ngang qua, tạt vào thử xem.
Cũng may là em có nhà @@. Lần nào lại vào phòng số 04, và với bé số 04 thì không còn gì tuyệt vời hơn. CSVC đã được sửa chữa như lần đầu mình góp ý. Đánh giá rất cao ML ở việc này, phòng xông cũng ngon lành và thơm tho hơn.
Ngồi chờ 1 lúc thì em vào, vẫn câu hỏi : "Anh chờ lâu không?" với cái giọng ngọt ngào của em thì anh chờ bao nhiêu lâu cũng được.
Thế rồi 2 anh em xả nước tắm, nói chung là tắm onsen thì service gì thì chắc các bác cũng biết rồi ha.
Sau tiết mục onsen là đến tiết mục massage, nuru các kiểu. Nhìn chung bé có tiến bộ nhẹ, nhưng vẫn lưu ý là chỉ dành cho những bác nào thích cỏ non xanh rờn, chứ còn bác nào thích nằm yên hưởng thụ thì không phải gu đâu.
2 anh em đang quần thảo nhau thì nghe tiếng đập cửa, hóa ra là hết giờ, nhưng bé vẫn quyết tâm chinh phục mình. Thực sự rất yêu bé chỗ đó.
Cờ tàn hai anh em chia tay nhau mà còn đầy lưu luyến. Hy vọng sẽ sớm gặp lại em và em sẽ lại vui như lần đầu anh gặp em.

Ngoại hình thì V1 hơi yếu (yếu nhưng không thiếu), còn lại các vòng thì bé đều chuẩn chỉ hết.
Service thì thích hợp cho các bác nào thích dẫn dắt, áp đặt lối chơi. Không phù hợp với các bác thích chiến thuật phòng ngự tiêu cực.
Matxa khỏe thì bé tạm thôi, còn nhỏ nên chưa có võ.

Thiệt hại
Tic: Camapro
Tip: Tình cảm.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
bé 04 mình dây mà , v1 mà to nữa thì ối zồi ôi lun =))

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Massage Minh Long rất vui khi anh ghé thăm bé 04, dù non nớt nhưng bé vẫn luôn được quý anh yêu mến chỉ dạy bé dần dần giúp bé càng hoàn thiện hơn a.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,250
825
41
1 ₿
Anh chỉ cần em mai mốt đập cửa nhẹ thôi nha, đập mạnh quá suýt tý anh bị tuột mood. Tội bé làm hoài ko xong :))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.