Q.1 - Lạnh lùng và lặng lẽ phê cùng 07 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Lạnh lùng và lặng lẽ phê cùng 07

Lượt xem: 698

Bear666

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
21
132
100
44
0 ₿
Cuối tuần có cái tiệc sinh nhật nhè nhẹ từ 12h trưa cf tụ tập cùng mấy đứa bạn rồi kéo ập qua nhà chủ tiệc, con bé bạn thân sau 10 năm ra trường giờ nhìn khác quá. Nhăn tin thì đều đều mà gặp mặt toàn qua sống ảo, nay có dịp bé về nước mần sinh nhật kèm họp lớp. Lai rai kèm thêm phần karaoke, bốc quà này nọ rồi nguyên đám hứng lên kéo ra quán hát tiếp cho có không khí. Mà đúng là có không khí thiệt , quậy banh nóc đến 6-7h tối kéo đi bar thêm tăng nữa lết về đến nhà cũng 1h sáng nằm một giấc đến trưa đói bụng quá dậy kiếm gì ăn. No cái bụng thì tà râm nổi dậy, móc dt coi telegam nhìn mấy bé bên dubai lthg mỗi bé đều ưng hết, cơ tui thích gu lạnh lùng của bé 7 quá, chụp hình mà bé tạo cái cảm giác phải đến và khám phá ngay và luôn thôi. Thế là book liền, mà xui sao bé kẹt đến tầm 7h tối thôi rủ vài chiến hữu ra làm vài chai lấy ngót cho đỡ mệt tý . Lai rai cũng đến giờ hẹn rủ luôn qua , thành ra có 3 tay .
Cs nằm ngay mặt tiền nên mấy bác dễ kiếm lắm, có cái bản Massage to đùng, mấy ông bạn nhìn là kết liền. Vừa xuống xe là pv lại mời lên liền.2 ku kia được tư vấn thì khoái đi vé pool mà thiếu thiếu tay với phải đặt trước nên thôi chốt người vé tắm cho gọn. Tui có đặt trước nên lên phòng trước , 2 ku kia cũng ngồi lựa tới lựa lui thì cũng lên sau. Đúng là cấm ipad nó khó mà muốn bỏ ra nhỉ.

Lên phòng thay đồ lấy cái khăn chui vào xông phát, phòng có để cảnh báo nóng để ai sỉn sỉn khỏi vào nhỉ. Xông mới chưa 5ph mồ hôi *** mồ hôi con đổ như tắm. Đã thiệt, tỉnh người bước ra thì gặp một khuôn mặt lạnh băng đập vào 2s. Trùi sao nhìn trong hình với ngoài y vậy luôn, nhìn là muốn lạnh người nhưng sau đó em chiếm lấy con tim tui bàng lời chào ngọt ngào và nụ cười nhẹ nhàng. Thiệt là biết chiếm lấy trái tim anh quá đi. Nguyên buổi tui chỉ biết thả thính với em suốt , thấy rất là thích. Em lau người rồi để tui ngồi hồi em bắt đầu mở nước, khui trai cây chăm sóc tui từ những cái nhỏ nhặt nhất người tui tự nhiên rạo rực lên như lần đầu đi massage .

Màn tắm chung. Dù đi nhiều chỗ mà tui vẫn khoái màn tắm chung ở đây, bồn to đủ để ngâm 2 người 1 lúc và đủ để em cùng tui ôm ấp , em có thể trườn qua trượt lại, lên rồi xuống, và có thể xoay chuyển 180 độ để tui khám phá con hàu đầy nước của em . Từ lúc bước vào bồn tui được em hỏi thăm rồi gội đầu, tắm mình sạch sẽ nhất, tùng ngóc ngách xong em xoay qua chăm sóc tui cũng như em, em lấy thân mình em chà sát vào tui rồi từ lúc nào em ngậm lấy thằng nhóc tui một làn hơi ấm còn hơn nước ấm trong bồn được tụ lại , em mút khá là phê.đến lúc tui out hiệp đầu mà vẫn cảm giác em đang mút suốt . Ưng cái bụng quá, vừa định đứng lên thì em giữ lại nằm yên em rửa lại rồi mới để tui đứng em dìu tui ra lau người . Sao mà thấy em galăng dữ ta kakakaka.

Màn đấm bóp thư giản. Tui hứng quá nên bỏ qua đấm bóp lên giường bảo em thư giản thêm phát nữa luôn. Thế là em bắt đầu để tui nằm sấp em trườn lên cùng cái nước nuru gì gì đó vừa mát mát vừa tê tê tui đang hứng mà được kích thích thế còn hứng hơn nhiều, người như đang thở dốc trong sung sướng với từng nhịp điệu của em . Em chăm chút như một con ong , từng ly từng tý và đến lúc lật lại thì em chiều tui như một người tình, hôn ngực xoa bóp rồi khám phá hang động em, em chiều theo từ từ đến lúc vào mà tình yêu tui ngụp lặng húp trong sung sướng đến khi tui bắn liên phát thứ 2 thì người lúc này riệu rã ra. Nằm phê pha trong lúc em ra vs lại rồi lại em bắt đầu màn massage khỏe nha. Mà công nhận thư giản xong em đấm bóp lại đến lúc tắm lại mặc đồ vào tinh thần nó sảng khoái hẳn, như vừa đi masssage khỏe ra luôn đấy. Có lẽ em là cô bé rất chuyên nghiệp nên chăm sóc rất có kỹ thuật mà tui biết được, hẹn sớm gặp lại em, cô bé lạnh lùng của tui.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,163
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Mừng Bác trải nghiệm thật tuyệt vời bên bé ạ... dubai luxury chúc Bác ngày mới vui vẻ ạ