Last Christmas: matxa đêm Giáng sinh cô đơn và món quà Noel bất ngờ!

Lượt xem: 1,791

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
216
1,647
1,179
0 ₿
Last Christmas, I gave you my heart
But the very next day you gave it away
This year, to save me from tears
I'll give it to someone special
Last Christmas, I gave you my heart
But the very next day you gave it away
This year, to save me from tears
I'll give it to someone special
....................................
Hát ngân nga bài Giáng Sinh nãy giờ mệt quá, thôi vô chủ đề lun nha mấy chú!
Thế là thêm 1 mùa Giáng Sinh đến và sắp 1 năm nữa trôi qua, trong những ngày mùa đông cuối năm lạnh lẽo đi ngoài đường không khí chào đón Giáng Sinh nhộn nhịp, nhìn mọi người ai cũng có đôi và nghe thêm bài Last Christmas khi đi qua các cửa hiệu nhà hàng phát nhạc chào đón Giáng Sinh thì khiến Hido nhớ lại kỷ niệm Giáng Sinh năm ngoái, 1 kỷ niệm xao xuyến khó quên
Ngược dòng quá khứ, ngày 24-12-2016, vào lúc 7h tối khi đang nằm ở nhà coi tivi trong đêm Noel thì thấy cô đơn cho mình quá, trai độc thân chưa ng iu chưa vợ cứ tới Noel là khổ vậy đó mấy chú! Vậy là dù ko có ý định từ trước nhưng vì chán quá Noel ko có gì để chơi nên tự tạo niềm vui cho mình, tự đi chơi matxa đêm Noel cho vui!
Sau khi đến cơ sở matxa thân quen, bước vào gặp quản lý yêu cầu số quen của mình và WTF hình như số quá nhọ hay sao mà kêu tất cả các số quen biết, các số tốt đã từng đi thì các em đều nghỉ phép toàn bộ!
Giờ ko lẽ đến rồi lại đi về, thôi thì random lun phó mặc số trời vậy!

Sau 20 phút xông hơi, tắm rửa xong xuôi mọi thứ rồi lên phòng nằm chờ matxa, khoảng 2-3 phút sau đó thì em gõ cửa bước vào, wow! Thật bất ngờ! 1 em trẻ trung xinh tươi, dáng cao ráo cỡ 1m67, em này là 1 em mới lạ mà trước giờ mình chưa từng gặp qua trong suốt 3 năm nằm vùng ở cơ sở này
Em bước vào chào hỏi lễ phép và mình cũng chào hỏi em và em cho biết là ktv mới vào hôm nay là ngày đầu tiên và đây cũng là tua đầu tiên trong ngày làm việc đầu tiên của em nó! Awesome! Vậy là hôm nay mình được mở hàng đầu tiên cho em này rồi
Chào hỏi xong xuôi thì em vô matxa, em matxa cũng nhẹ nhàng từ tốn nhưng cũng đầy đủ bài bản ko làm cho có, vừa matxa vừa nói chuyện với em để tìm hiểu về nhau và 1 chút thông tin về em
Tên: H (không nhớ chính xác chỉ nhớ có chữ H, 1 năm rồi mấy bác thông cảm)
Face: 6.5đ xinh xắn dễ thương tuy không đẹp lộng lẫy nhưng vẫn rất nổi bật với gương mặt vẫn còn ngây thơ hồn nhiên
Tuổi: Hỏi tuổi thì được biết em vừa mới 18 tuổi hèn gì nhìn non và ngây thơ hồn nhiên đến vậy
Body: cỡ 1m67, 3 vòng coi phần cuối sẽ hay hơn chứ ghi ở đoạn này thì ko còn gì hấp dẫn nữa haha
Sau khi matxa xong xuôi thì cũng đến phần chính, phần thư giãn
Em mới lần đầu matxa nên cũng ngây thơ thiệt, còn hỏi a có thư giãn ko? Tất nhiên là có rồi em, thư giãn cho anh đi em!
Sau khi mình nói thư giãn thì thấy hình như em ấy đang hít thở sâu gì đó và mặt đỏ bừng lộ vẻ lúng túng khi....cởi quần cho mình, mình hỏi sao vậy em thì em ấp úng nói: dạ....dạ...anh ơi, trước giờ đây là lần đầu tiên em thấy...."chỗ ấy" của đàn ông! Oh My GOD!!! Mình vô cùng ngạc nhiên và hỏi
Trời ơi! Vậy ko lẽ trước giờ em chưa từng thổi kèn sao? Em xin vô đây làm matxa có biết ở đây là matxa thổi kèn ko? - Dạ, em có biết, lúc vô đây chủ có nói và cũng cho em coi phim để biết thổi kèn ntn nhưng đây là lần đầu tiên thực hành của em, nếu em có làm hơi kém thì mong anh thông cảm cho em đừng phản ánh với quản lý nha anh
Thôi ko sao đâu em, lần đầu làm mà, anh ko có khó khăn với em đâu, em cứ làm đi
Oh My Chúa!!! Ko ngờ mình may mắn đến vậy, Noel có quà Giáng Sinh bất ngờ là 1 em còn mới nguyên như vậy!
Cuối cùng em cũng chuẩn bị tinh thần xong xuôi và bắt đầu BJ
oh My Chúa! Đúng là em nó ko hề nói xạo, cái miệng thơm mát tinh khiết ngậm thổi kèn thiệt mát lạnh và ngọt ngào chỉ có thể là của em gái còn tươi nguyên mới tạo cảm giác tuyệt vời đến mức này
Oh, sao em đứng xa và quay lưng lại mà làm vậy? em ngại lắm anh ơi, em phải quay lưng nghĩ liếm cây kem, em sợ nhìn mặt đàn ông lúc này là em sẽ ko còn nghĩ là cây kem được nữa
Trời, ko sao đâu em, anh k có ăn thịt em đâu, quay lại đây cho anh cái coi (mình phải kéo em nó lênlại thì em nó mới chịu quay lại, kéo quay lại để sờ mó mới được chứ, em nó đứng tuốt dưới thì sao sờ mó được!)
Kéo em nó lên và sờ mó cũng ko dễ, em cứ né và năn nỉ em còn con gái mà, anh đừng làm vậy mà.
Trời, có gi đâu mà em sợ quá vậy? Sờ thôi chứ có ăn thịt em đâu, ko có chết gì em đâu mà vậy là vừa dỗ dành vừa sờ mó và đúng thiệt là em nói ko hề xạo, em này chính xác là gái mới lớn lần đầu đụng chạm da thịt.
Vòng 1: ôi, 8đ ngực gái tươi nguyên thiệt tuyệt vời, tuy ko to, chỉ là hệ cam thôi nhưng núm nhỏ, hồng hào sờ bóp và bú thiệt ngon hết chỗ chê (tất nhiên tui cũng phải dỗ dành dữ lắm thì em nó mới chịu cho t bú 1 chút đó)
Vòng 2: eo thon gọn, nhỏ xíu ôm thiệt sướng, nhưng t ko mê vòng 2 nên qua luôn nha
Vòng 3: 8đ, ôi cặp mông mềm mịn, gái mới lớn có khác, sờ cảm giác mềm mịn và ấm ghê
Vòng 4: tất nhiên ko thể bỏ qua cái này rồi hehe và cũng phòng thủ dữ lắm t phải nói nhẹ nhàng hôm nay em né anh thì được, anh hiền lành tử tế chứ sau này em sẽ gặp rất nhiều khách giang hồ, mấy người này mà em chống đối thì họ thịt em lun đó, nên giờ em cho anh sờ cho quen. Đúng là vòng 4 của con gái tươi nguyên, thiệt là khít vừa móc vô chút xíu là thấy nước nhiều rồi, liếm láp vét máng thiệt ngon!
Sau 1 hồi thổi kèn vất vả thì em cũng làm cho mình ra và tất nhiên ko thể bỏ lỡ 1 em tươi nguyên như vậy được, em này do lần đầu tiên làm nên ko biết được màn bắn pháo nên mình bắn pháo ầm ầm thẳng vô miệng luôn, bắn vô miệng 1 em tinh khiết như vậy thiệt là sung sướng ko gì bằng nhưng lúc bị bắn xong em nó lỡ nuốt vô luôn em nó hoảng hốt và rút ra và...khóc huhu làm mình thấy thiệt có lỗi, phải dỗ khá lâu mới nín và em cũng nói cho em biết là thổi kèn thì chuyện bị nuốt pháo là bình thường, hôm nay em ko bị dính pháo thì gặp khách khác em cũng bị thôi (cho nên thà tui bắn pháo đầu tiên cho rồi, tui ko bắn thì thằng khác cũng bắn thôi phải ko mấy bác? Đừng nói tui xấu xa nha mấy bác, gặp mấy bác cũng sẽ làm vậy thôi ah!)
Lần đầu tiên nên tip em 400k
Matxa với 1 em tươi nguyên thiệt là sướng xong ra về mà cảm giác sung sướng như lên 9 tầng mây, và sau này mình gặp em được thêm 4 lần, em này làm 6 tháng và hiện đã nghỉ luôn rồi nên mấy bác khỏi hỏi han kêu tui share. Giờ tui cũng muốn gặp lại em này mà ko biết giờ em đang ở nơi đâu

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
798
245
us
0 ₿
Hôm nay, Ro cũng vừa gọi (lúc 18h30) 1 loạt số Hot từ Đại Nam đến MT thì chủ nhận được nay em off anh ơi, giờ Ro đành nằm treo bướm ở nhà. Nhọ luôn hôm nay.

Anh Dài 5cm

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
6
134
24
29
0 ₿
giờ này đọc bài này cái muốn đi matsxa :oops: