Tân Phú Lật mặt 08 massage Tiến Thắng Tân Phú

Lượt xem: 4,680

Anh Da đen

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
17
467
85
44
0 ₿
Lượn lờ diễn đàn có cái tiến thắng mới vào chơi , cùng chung cái nhìn của mấy bác thấy hình bé nào bé này che kín mít quyết phải vào xem như thế nào .

Đến nơi theo chương trình trước 5h chiều giảm 50% mà xui sao kẹt xe quá đến gần 6h mới lết đến làm cái vé thái nhẹ nhàng, chủ yếu nghía mấy bé xem thế nào, vào random được 08 .

Đánh giá
Face nhìn được , hay cười
V1 hê cam , bóp thoải mái.
V2 có lipit được cái ôm đã
V3 - V4 bóp sờ thoải mái

Xông hơi tầm 5ph tranh thủ chui ra, thời gian gói này có 60ph nên phải tranh thủ , ra ngồi nghỉ thì em lau người , người đang mồ hôi nên chưa vận động nhiều, 8 chuyện tý với em rồi vào bồn tắm. Em tắm táp kỹ, thoải mái , xong xuôi lên giường
Đấm lưng cũng ổn, không được lâu như mấy cái spa nhưng cũng được tầm 15ph.

Thư giản, khâu này thì ok nhất , em dùng cặp ngực trườn mà tui thấy có tâm nhất, rất kỹ, trườn từ từ , đi lưỡi nhẹ nhẹ mà tê tái , đến phần bj thì bao nhiêu sinh lực cứ thế mà dồn vào để chờ khai hoả, em vẫn miệt mài bj nhưng không hối thúc để lâu nhất có thể cho tui chuẩn bị bắn , và giây phút dứt điểm đến khi mọi thứ đã quá tuyệt vời, một tràn pháo bắn tung toé , thiệt đã. xong xuôi em bắt đầu đi lau người rồi mới rửa tay , lai xoa bóp đầu tay cho tui tý , vào tắm lại.

Cuộc gặp em rất xứng đáng, nhẹ nhàng mà phê pha luôn ấy. lần sau chắc đi vé 120ph cho đã với nhiều bài hơn để khám phá em.

nhocphu

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/5/18
Chủ đề
9
199
29
0 ₿
ngon rồi, coi chiều này có kèo nhậu bên đó sẽ ghé.