Q.12 Lật thẻ cùng 11 ở Cẩm Thy

Lượt xem: 1,134

Linhmoivaomx

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/1/19
Chủ đề
3
40
28
34
Hcm
0 ₿
Mấy ngày trước mai mắn dc lật thẻ trúng ev tại cẩm thy
Nên alo quản lý bên đó hẹn bé 11.
Tới cơ sở là 17h40 vô ngồi chơi uống nước tí là dc lên phòng.csvc thì cũng ổn mà hơi nhỏ.xong hơi tầm 10p thì bé lên.đập cào mắt mình là cô bé hay cười nha.nghịch ngợm nữa.ngồi nói chuyện gồi cũng vào tăm.bé tắm kỉ nè.kì cọ mọi ngóc ngách luôn.tại mình đi vé up nên có WC nữa.xong hết thì ra lau khô người bé kêu mình ngồi trên ghế để làm shot đầu tiên.và chuyện gì đến cũng đến.bé hun từ dưới lên trên từ trên xuống dưới.bé bu bé mút thì k buôn luôn cũng đâu dc 10p á mà k buôn luôn nha.đến khi ra lần đầu cũng k buôn.hút khi nào k còn gì để hút mới chịu buôn ra.thấy là chân muốn run run rồi.ngồi nghỉ mệt tí để chiến hiệp tiếp theo.
Run 2 : bé mời mình lên giường nằm úo xuống rồi bé làm massage khoẻ.bé đám cũng đủ lực ok nha.xoa bóp kỉ bẻ xương bẻ tùm lum á.xong đến phàn chà thái nuru bé chà bé liếm bé rê lưỡi từ chân tới cổ rồi lại tới chân.lâu lâu bé khiều bi nữa chứ.chà tới chà lui cũng lâu á.xong rồi mình nằm ngữa lên bé bóp tay bóp ngực lâu lâu bé lại bóp thằng bé bất ngờ.bé dùng vòng 1 chà mặt trước ok nha.lâu lâu bé lại bánh mì kẹp súc xích.tới phần wc mới hấp dẫn nè.bé làm rất kĩ nha.lâu nữa nè.nuru thì k cần nói nữa bé chà tới chà lui.mình chỉ muốn đâm mẹ vô cái cho xong.chứ kích thích quá.xong nuru thì bé lại quay xuống chơi đùa với thằng e mình nữa bé lại mút k buôn luôn mình thì tranh thủ bé mút mình mình mút lại k buôn luôn để trả lại bé.qua lại tầm 15p gì á.mình cũng chịu thua với bé.nằm nghỉ ngơi ôm ấp tí rồi tắm lại ra về
Tổng quan về bé 11
V1 đã làm mà ok nha.8/10
V2 vừa người
V3 căng tròn
V4 thì thôi chứ hồng hào nhiều nước
Tổng thể bé làm rất ok còn vui vẻ nữa nha.chắc mê luôn rồi á.
Tic code fre + nâng vé
Típ = vé chưa giảm
Pv + giữ xe 50k cafe
Cảm ơn bác Dory đã tài trợ vé
E văn chương dở nên mấy bác đừng ném gạch e nha

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Cẩm Thy cảm ơn anh nhiều! Mê 11 nhà em rồi thì nhớ có dịp ghé lại thăm nàng nha anh :cuteonion39:

nobitu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
2
16
9
0 ₿
hồng với nhiều nước luôn hả bác , tin chuẩn không

vân ca

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
69
12
0 ₿
bác review đỉnh quá tui đọc mà tk em tui nó chào cờ nãy giờ luôn á

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Dạ bé 11 là thuộc Ánh Dương nhưng các anh ghé Cẩm Thy mà muốn gặp bé cưng 11 thì có thể đặt lịch trước. Cơ sở sẽ điều chuyển bé sang theo lịch để phục vụ các anh ạ.