Hỏi đáp Lâu là bao lâu?

Lượt xem: 1,192

Hỏi Làm Gì

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
8
51
6
0 ₿
Lâu là bao lâu - Trong cuộc chơi giữa anh và em hai sẽ là người thắng cuộc? Nếu không có người làm trọng tài vậy thì làm sao cuộc chơi của anh và em làm sao biết ai là người thắng cuộc chơi? Thui em hổng chịu đâu nhưng em vẫn chơi nè.

Em và anh lên đá sân giường, bắt đầu cuộc chơi mở bài nhạc lên, nhạc gì cả anh và em đều chọn. Bình quân thời gian một bài hát là từ 3 phút 45 giây hoặc lâu hơn một chút xíu là 4 phút 30 giây.

(quy định, Trong lúc chơi Nghe hết 6 bài nhạc nếu bên nào ra trước, xìu trước thì bên đó thua).
Cuộc chơi bắt đầu, giao banh, từ rê banh đến tấn công, đá phạt góc, phạt đền, hiệp phụ...

Những phút đầu anh tấn công rất là nhanh và mạnh, rồi từ từ giữ banh rồi lại tấn công, đến hết bài nhạc thứ 5 thì em đã cướp được banh và em là cô gái lắm chiêu trò, thế là hạ gục đội của anh ở bài hát thứ 6, chưa kết thúc bài hát thứ 6 là anh đã xìu keeke mà em vẫn chưa xi nhê gì... rõ ràng là anh thua nhưng không có ai làm trọng tài nên em cũng thua à không nên em cũng phê.B25
Nhưng làm sao lần sau anh nhớ đá tốt hơn để gỡi hòa nhé.
Lâu là bao lâu? thì mỗi bài hát dài từ 3-4,5 phút vậy lần này nghe 6 bài hết gần 30 phút mà anh đã thua, lần sau anh đá tốt hơn khoảng 90 phút là em hài lòng ạ.B03

Thính Sài Thành

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
24
82
29
0 ₿
Câu chuyện này chắc nói đến anh chàng này bị yếu sinh lý. "Chưa đi đến chợ đã hết tiền dzồi, tui đọc hiểu vậy đúng hôn?" Để cho cô bé này lật kèo keke.