Lâu Lắm Mới Đi Thì Lại Gặp Em 10 Đang Làm Việc Tại Tokyo Q.10

Lượt xem: 1,178

Văn Hậu

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
31/10/19
Chủ đề
8
21
22
34
0 ₿
Để ae không mất thời gian, văn t cũng dỡ tệ nên vào thẳng vấn đề.
Vừa ghé Massage Tokyo Q.10 hôm qua, không hẹn trước nên đành đi vòng quay may mắn.
Em t gặp là em 10, số tròn trịa tưỡng đâu em nó dạng xôi thịt, ai ngờ dáng khá chuẩn, dáng người khá là Loli theo t nhận xét. Duy nhất cặp cam sành khiến t nhớ mãi, độ chắt nịt và độ nẫy thì tuyệt.
Em nó phục vụ rất chu đáo, nhiệt tình và hay không thể thiếu đó là phần tâm sự mõng khá dễ thương
Riêng phần tắm cùng em nó, mạnh dạng cho em nó 9đ, dáng tuy nhỏ nhắn nhưng hàng họ khá chuẩn chỉ, bó cặp cam của em nó mà khá là phê tay, chưa kể được em nó cho ngậm ti ngọt miệng.
Da dẽ trắng trẻo, mịn màn nên ôm ấp hay vuốt ve em nó đều khá thích tay.
Riêng khoản móc lóp thì công nhận là hàng em nó còn bót cực kỳ, ngón tay vừa vào đã kẹt lại bởi hai bờ môi dưới đang nghiến lấy ngón tay t.
Tevet trong khi được em nó BJ là một ấn tượng khó quên, bởi một bờ bím ngọt ngào đang tuôn chảy xuống t một dòng dâm thủy ấm áp, đôi cam cứ đông đưa làm tay bóp không ngừng tay. V4 em nó rất sạch sẽ, đặc biệt là khá nhớp nháp khi kích thích em nó từ trước.
Massage Nuru đánh giá ổn, 8đ vì hàng họ hệ cam sành thôi nên không thể đòi hỏi hơn được, cọ bím rất nghệ thuật, chậm rãi cứ đôi lần t nghỉ là được vã lò em nó rồi.
Một vé VIP2 hết 700k, típ 700k nữa là xong kèo với em nó, vát đít về còn 100k đỗ xăng, mà trong bụng khá ưng về em này.