Tân Phú - Lâu lâu đổi gió với Massage ba rọi =))) | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Tân Phú Lâu lâu đổi gió với Massage ba rọi =)))

Lượt xem: 1,443

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
3/8/22
Chủ đề
52
380
244
0 ₿
Chào ae đồng râm!!
số là đang vác con chym đi chữa lành sau tháng ngày lâm ly bi đát , bất chợt đi ngang cung đường vườn lài thì nhớ cái cái tiệm ms khỏe ba rọi Huỳnh Võ ( 180 vườn lài ) nên ghé qua thử lại xem có gì mới không hay có gì mới hơn kkk ( kết quả vẫn u như kỹ ba rọi hehe) mà sao ba rọi thì chắc nhiều ae kỳ cựu biết rồi, nên mình chia sẽ cho ae newbei nếu chưa biết chổ này.
1. MS thuần khỏe đủ bài bản ae thích giác hơi, cạo gió có luôn nha.
2. Giá vé thì 120k/60p, 150k/75p - tip thì trên bảng giá có ghi = vé nhưng mình thường đi vé 60p thì đưa chẵn 300k .
3. như nào mà mình lại nói mà ms ba rọi thì là như này, thường ae đi khỏe thì chỉ có thuần khỏe ko có đụng chạm gì KTV củng như là vùng 3 giác của ae, còn nếu ae đi ms mệt hoặc ligam thì có phần thư giản đúng ko. bên này thì nửa nạc nửa mở.
4. sau khi bài khỏe kết thúc thì ae nằm ngữa lại KTV sẽ lòn tay vào sờ con kiu cho ae chạm mấy cái huyệt đạo dưới 2 cái trứng cúc rồi xoa xoa xung quanh bẹn ( ko có vuốt trụ nha) chỉ chạm nhẹ nhàng đa phần là vuốt bi + xung quanh bẹn rồi xoay đầu khất chừng 10-15p ae cương cứng thì lại ngưng (ông nào yếu ko trụ đc thì tự xấu hổ nha), cái này nó giúp cho con kiu ae lưu thông máu huyết, tăng cường đc khả năng cầm cự xuất tinh sớm, đây củng là 1 liệu trình giúp ae kiểm soát việc xuất tinh đấy nhé( ae có thể nghiên cứu trên mạng cách " thẩm du" để tăng thời gian kéo dài quan hệ ), bản thân mình đã tìm hiểu và có tự sử rồi nên khá là ưng cách này có hiệu quả nhé ( thẩm du nhiều thì hại sk, nhưng thẩm du đúng cách thì là 1 bài giúp cải thiện sk tình dục ae ạ )
5. thuần khỏe thì việc đụng chạm KTV hầu như là không có nhưng hỗm mình đi bé tên thanh tranh thủ lúc ẽm bóp đuồi có sờ mó v3 tí thấy củng để yên cho dê nên chăc nhẹ nhẹ tình cảm thì đc kkkk ( ae đừng có sổ sàng như ms mệt thì chết ), tới khúc sau bóp tay thì có vô tình sờ nhẹ v1 qua lớp áo con hihi ( chấm múc đc nhiêu hay nhiêu ae )
túm lại là ba rọi củng có cái hay. ông nào mà chịu không nổi ( ko kìm đc cảm súc ) thì chạy zô nhà vs tự sử nha kkkk
cám ơn ae đã đọc, thôi nhé mãi yêu!!!

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy and DrStrange

Đại Dzung

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/10/24
Chủ đề
0
12
4
TP. Thủ Đức, TPHCM
0 ₿
bạn cho địa chỉ cụ thể dc ko bác, tên nữa bác. Thanks

jacky00

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/9/13
Chủ đề
1
16
7
0 ₿
đi 1 lần, đúng như thớt nói, mấy e có nghịch nghịch thằng nhỏ cũng xém out phải bỏ tay e nó ra =)) cùng bóp mông bóp zú được nhưng bên ngoài quần áo thôi, chưa cho vào trong. Vì ngăn rèm chỉ 1 cái giường nhỏ xíu nên làm gì cũng khó. Nếu bên này có phòng riêng thì sẽ quay lại.

Chúc Long

Tập Sự
Bé Thích Massage
19/1/24
Chủ đề
0
71
50
Tphcm
0 ₿
Tốt lắm, ăn cơm hay bánh cuốn