Q.5 Hình LÂU LÂU GHÉ BIGBANG THĂM 29

Lượt xem: 1,410

CUBUVINA

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
19/2/23
Chủ đề
3
4
2
HCM
0 ₿
Bữa giờ mới rảnh rổi để viết review buổi trả nghiệm siêu phê với bé 29.
Bữa canh bé 26 nhưng không hiểu sao tới nơi lại pick chọn bé 29. Mình đi vé NURU, như thường lệ vẫn lên phòng đánh răng rửa mặt cho đẹp trai thơm tho (lưu ý anh em cứ đánh răng cho thơm tho thì các bé đá lưỡi thoải mái luôn nhé) sau đó đi xông hơi khô, ngồi trong phòng xông hơi tầm 5p thì bé vào chuẩn bị khắn và bồn tắm. Nhìn từ phía trong nhìn ra mà cửa kính dính hơi nước thấy cái dáng thon thon mà kích thích gì đâu luôn.

Xông hơi tầm 5 phút bước ra thì đập vô mặt là 1 bé đúng xinh, cao tầm 1m62, da trắng không có vết muỗi đốt luôn. Rồi 2 đứa vô bồn, bé tắm cho mình khá kỹ vừa tắm vừa mân mê thằng em, mình kìm không nỗi cũng lao vào hôn vú với đá lưỡi ẻm. Tắm xong bé tính làm hiệp 1 với mình trong bồn nhưng mình thích trên giường hơn. Lên giường bé dùng cái lưỡi ma thuật liếm từ từ bắt đầu từ dưới chân lên tới cổ, phải công nhận bé này skill đi lưỡi đúng điêu luyện nha, liếm tới đâu tê tê tới đó.

Sau khi tê tái hiệp 1 với bé rồi bé bắt đầu đi lấy đá nóng để vô màn massage khoẻ. Bé này massage khoẻ cũng ok, có lực, vừa massage vừa tám đủ thứ chuyện. Bé này mới đầu ít nói, anh em cứ chủ động mở chuyện là bé nói như sáo luôn haha... Bé còn kể chuyện massage cho người nổi tiếng nữa, không ngờ mấy ông Celeb cũng lầy quá trời. Xong rồi cũng tiếp tục hiệp 2, hiệp 2 mình lên hơi lâu nhưng bé cũng kích thích thằng em lên, vừa BJ vừa HJ rồi cuối cùng mình xả hết vào miệng bé, lúc ra bé còn bú thêm 1 lúc nữa, công nhận nó phê chữ ê kéo dài luôn á..

Tổng quan:
Face 8/10: Bé xinh da trắng bóc
V1 7/10: Vừa tay, không quá to nhưng được cái hàng real bú mút thoải mái
V2: 9/10:Không có mỡ thừa nha, có da có thịt vừa đủ
V3: 10/10 Bé này mình chấm cái mông đúng chuẩn, vừa to vừa tròn vừa mịn
V4 8/10 Không khám phá kỹ nhưng khi đút ngón tay vô nó bót thôi rồi, cảm giác không đút đc 2 ngón luôn á.

Nói chung, sẽ ghé lại thăm bé sau khi check mấy bé khác.

Đính kèm

2.4 MB · Lượt xem: 153
  • Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
805