Q.10 - Lâu lâu ghé thăm minh tâm 3/2 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 Lâu lâu ghé thăm minh tâm 3/2

Lượt xem: 257

bbbbbbbbbb

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
12/5/18
Chủ đề
3
8
1
0 ₿
Cách đây vài hôm sau kèo nhậu người nó rạo rực quá mà sát bên có cái minh tâm lâu quá k ghé nay ghé lại nay ghé lại coi sao thấy ae bảo nay k còn dc như xưa. Mình tới nơi ae loker minh tâm tiếp đoán rất nhiệt tình hôm đó mình đi vé vip. Phòng óc thì vẫn như xưa, thiết kế theo kiểu truyền thống. Mình thì k thích xông hơi nên ngồi ghế nhâm nhi lon bò cụng. Rồi ẻm cũng vào. Woa một cô nàng chân dài tới nách. Chắc phải trên 1m7. Mình vội bỏ lon bò kéo ẻm vào lòng. Bé hỏi sao a hấp tấp vậy. Kkk nhìn e thế kia thì sao a k hấp tấp cho dc:))). Mùi hương cơ thế bé toả ra làm thằng e mình dựng đứng lúc nào k hay. Cặp mông e này đúng cực phẩm. Mình bắt đầu thả dê ôm ấp hôn hít các thứ kéo nhẹ hai bên áo xuống cặp bưởi lộ ra rõ to. Mính bóp bú một hồi xong ng bé nóng lên ghé tai mình đi tắm nha a. Mình bước vô bồn. Nhìn bé nó lột đồ mà nứng k chịu nỗi. Thế là màn *** tắm con như các ae khác vừa tắm vừa mò vú.
Đánh giá sơ bộ bé 33:
V1: cỡ 90 săn bóp rất đã
V2: phẳng thon gọn
V3: chắc trên 100. Quả này mà dog thì y bài. Nhìn bé mặc cái váy mà tội cho cái váy kkk
V4: nước non tràn đê
Tắm xong bé lau mình xong len giường bé đấm bóp mx khoẻ. Mình bỏ qua
Mx mệt: con bé nó dâm thôi rồi. Lưỡi rê tới đâu thì con cu nó nứng tới đó. Rê tới thằng e thì kéo bé lại mình bắt đầu thi triển võ công. Liếm tai liếm mặt xong xuống liếm vú. Bú bóp từ vú trai sang phải. Công nhận bé chiều ghê. Xong kêu bé dạng chân ra mình tiếp túc úp mặt vô v4 lúc này cô bé đã rỉ nước. Mình liếm mông tay thì se cô bé xong kêu bé 69. Bé bj lún cáng rồi cũng bắn tung toé
Kết luậ rất hài lòng. Bé rất dâm. Gu ae nào chân dài thì qua kiếm bé. Nhìn mặt kiểu lạ tây. Sau vô chắc kêu bé lột đồ nằm ra cho mình mx quá kkk
Tic tip thì vé minh tâm ở đây ai cũng biết rồi nên mình cũng k cần đề cập quá nhiều.

Đính kèm

128.3 KB · Lượt xem: 97