Q.10 Lâu Lâu Làm Một Vé, Thế Mà Lại Quá Phê Cùng Em 99 Tokyo q.10

Lượt xem: 1,210

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Đại Phi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/5/20
Chủ đề
5
13
5
33
0 ₿
Vừa rồi có ghé lại Massage Tokyo Q.10 do cũng đã lâu chưa lên Rp nay có hứng nên làm nhẹ nhàn 1 bài đánh giá về em 99 của Tokyo. Em nó làm rất chuyên, kỹ tính nên rất hài lòng, còn hơn thế nữa là độ dâm của em nó đã lên đến thần dâm cô nương, bắt đầu tận hưởng cơn phê với em nó mà tê hết cả người.
Ghé Tokyo cũng nhiều lần, Sv cũng quen quá rồi nên hôm nay tập trung đánh giá vào em 99, em nó thực sự ngon lành và đáng để ae săn đón tại Tokyo, bởi vì:
Face: Đúng chuẩn Hotgirl, em nó nhìn rất sang xin xịn nên cho em nó 9đ luôn.
V1: Hàng họ hệ Cam, vừa tay bóp, cực mịn và xịn, sướng tay.
V2: Em có mình dây, eo gọn thon thả, ôm hơi thiếu thịt.
V3: Cũng không to lắm, chỉ thuộc tầm vừa người hợp dáng thôi, xoa êm tay, da thịt mát lạnh.
V4: Hàng xịn, móc khá sướng cái ngón tay, Tevet tê tái luôn. Nước nôi không phải bàn.
Sv của bé phải gọi tuyệt vời, em làm đầy đủ các bài từ khi bước vào bồn tắm đến khi kết thúc, chỉ có thể gọi là phê tê tái với em nó, liêm diêm con mắt muốn thả hồn theo từng nhịp điệu chậm rãi mà em nó mang đến.
Cơn phê bắt nguồn từ lúc em nó phục vụ phần tắm, ngâm mình với em nó một tí là được em mơn trớn toàn thân rồi vuốt ve thằng nhỏ một tí cho có sức sống rồi vô luôn với phần BJ chậm rãi và chắt nhịp, em nó làm những bài BJ hay kích thích công nhận là sướng hết bài, chỉ còn biết đưa tay quơ quào lấy cặp bưởi mà bóp, xoa nhẹ nhàn để sướng cái tay, đợi em nó ngưng nhịp thì bú bình vài ba hơi xong là tiếp tục tiến hẳn xuống cô bé nhỏ mà miết nhẹ rồi xâm nhập.
Massage Nuru thì vẫn phê như bao lần, Body em nhẹ nhàn lướt quanh khắp người rồi mới chuyển sang những skill đặc biệt như núi đè, kẹp xúc xíc, kéo chày qua khe nước, chỉ có thể gọi là tê tái. Rồi để chốt hạ một phát thì em nó vào BJ mút chặt, nhấp nhô nhịp nhàn từ chút một rồi chuyển sang phần dùng lưỡi uống lượn quanh thằng em. Cơn phê như bất tận nên không kìm lòng nổi mà xả luôn. Phê quá nên nằm lại tâm tình cùng em nó một chút nữa rồi mới ra về, vẫn không quên hôn em nó nhẹ một cái để lưu lại bao cảm xúc, hẹn lần sau gặp lại.

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,527
1,091
38 ₿
Số 99 nhưng điểm là tròn 100 phải k bác kkkk

Cao Long

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
11/10/19
Chủ đề
16
31
19
33
0 ₿
Em nó ko được 100đ, nhưng t thấy cũng ổn rồi ko tệ đâu. Đọc cái RP làm t phải qua test

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.