Lâu lâu Như Quỳnh em lại "khủng bố" các anh ạ!!!

Lượt xem: 24,970

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Chào các anh các chú các bác thích thổi kèn ý lộn thích được thổi kèn đam mê Sacxophone cùng niềm vui khi được hái hoa bắt bớm:p. Hôm nay rãnh rỗi phần vì các anh cũng ủng hộ em đều đều phần vì lâu lâu em cũng muốn được nghe vài lời từ các anh quá à. :rolleyes:

Phương Anh và Tây Thi của em thì các anh cũng đã biết rồi;). Cũng hoạt động được cũng ngót nghét 1 năm thiếu 2 tháng hì hì. Vui có buồn có, vui vì đc lòng các anh. Buồn vì nhiều khi không làm đủ bộn phận để các anh phiền lòng:(.
.

Nay cũng đã gần các ngày lễ tết nhu cầu của mấy anh cũng tăng cao phần vì tiếp khách phần là xã stress cho bản thân và gặp đc các người tình không bao giờ cưới :oops:.
Em viết bài này để mong chấn chỉnh kịp thời trước giờ G. Nếu mấy anh có lòng quan tâm ủng hộ mến mộ các em gái của Như Quỳnh thì cho vàng cho bạc cũng hết cho em lời nói chân thành góp ý em hết lòng cảm tạ ạ.

Lưu Ý: ngay dưới mỗi comment góp ý các anh nên ghi 1 câu ngắn gọn thôi: "Tên Member" ủng hộ đồng bào miền trung lũ lụt.

Đặc biệt mỗi comment như vậy tương đương với 10.000đ

Như Quỳnh sẽ thay mặt các anh gửi tấm lòng ấy đến với các em nhỏ các cụ già và những người dân còn kẹt trong bão lũ.

Lời cuối xin chúc các anh đi chơi vui vẻ cả thể xác lẫn tâm hồn. Các anh cứ comment việc còn lại là của em gái. Em gái còn nhỏ ăn nói có điều chi mạo phạm mong các anh các chú bỏ quá cho em ạ.

"Cộng Đồng Massage đọc là mê, chơi là hết sức, sống là phải có tình"

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Martin đã ghé thăm PA lẫn TT và đều cảm thấy service khá tốt, đánh giá Tây Thi nhỉnh hơn về mặt này.
Chúc PA và TT ngày càng đông khách và chất lượng cũng sẽ tỷ lệ thuận như vậy nhé
Martin - Ủng hộ đồng bào miền trung lũ lụt

• Like
Điểm cảm xúc: Như Quỳnh

langtu123

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
15/8/16
Chủ đề
7
99
37
28
0 ₿
Chất lượng PA thì khỏi bàn rồi. Hôm nay còn có vụ ủng hộ này thì e xin ủng hộ 2 tay 2 chân luôn.
Langtu ủng hộ đồng bào miền trung lũ lụt

• Like

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Chỉ hy vọng Như Quỳnh làm cái ipad để xem info ktv.
Ah, hôm bữa có tag hỏi Như Quỳnh mà ko thấy trả lời. Anh đi Vip Thái ở PA đã 4 lần mà ko có lần nào thấy làm đá nóng vậy?
Lonelyboy- ủng hộ miền Trung.....vì quê anh cũng ở miền Trung hiz

• Like

kingmaster

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
11/12/15
Chủ đề
22
666
120
Phú Nhuận, TPHCM
0 ₿
tây thi cần sửa về csvc chút là sẽ ok.
với cái mặt tiền nhìn k hút khách lắm. còn service thì quá chuẩn rồi.
kingmaster Ủng hộ đồng bào miền Trung lũ lụt

• Like

Kay Dylan

Tham Mưu
Super Moderator
Moderator
8/8/16
Chủ đề
220
526
273
34
0 ₿
Phong trào ý nghĩa nè, dán băng keo cho lên Top.

Kay Dylan hướng về miền Trung.

• Like

Andy Ngo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
25/1/16
Chủ đề
5
428
70
0 ₿
góp ý thì mình chưa đi nên chưa biết góp ý gì, hẹn tết năm nay nhất định sẽ rủ đồng bọn ghé "oanh tạc" Phương Anh. Chúc PA và Tây Thi làm ăn phát tài
Andy Ngo ủng hộ đồng bào miền Trung lũ lụt.

• Like

hikki69

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/16
Chủ đề
8
221
42
33
0 ₿
Chúc PA và TT làm ăn phát tài :))

Hikki hướng về miền Trung , ủng hộ đồng bào lũ lụt :)

• Like

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
511
193
0 ₿
Mình chưa đi 2 chỗ này, nhưng xem trên diễn đàn thấy bạn chủ (hay đại diện của cơ sở) ăn nói và thái độ khá tốt, nên chúc cơ sở làm ăn phát triển. Hướng về miền Trung.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Tây Thi and Như Quỳnh

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
Vậy là tốt rồi, mình so với các chổ massage nhỏ thì PA và TT thì cũng ổn về csvc rồi, nhất là đã chỉnh sửa sơ cái vụ thảm lát sàn là ok rồi, ráng bố trí cái ghế nhỏ nhỏ để ae mang giầy hoặc cái bàn cho ae để đồ,..nói chung cải thiện sơ mấy cái nhỏ nhỏ nữa là good hết .
Thấy NQ có tấm lòng với miền trung mình cũng xin ủng hộ bằng cách lần sau tới PA sẽ không dùng code. Ok hen.

• Like

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Em rất cảm ơn các anh từ những anh đã đi rồi cũng chưa đi, tất cả mọi người khi nghĩ về miền trung lũ lụt cũng cố gắng để lại một hành động rất ý nghĩa. Như quỳnh nói riêng và đồng bào miền trung nói riêng xin đc cảm ơn tấm lòng của các anh ạ. Đến ngày quyên góp em sẽ lên danh sách đầy đủ không thiếu 1 ai đâu ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Martin and Thichthitcay

jacky le

Tập Sự
Nhập Môn Massage
3/11/15
Chủ đề
0
150
6
43
0 ₿
Đã từng đi PA service và nhân viên đều good, hôm nào sẽ đến thư TT. Thanks NQ đã chạy chương trình này
Ủng hộ đồng bào lũ lụt.

• Like

hinhin

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
21/12/15
Chủ đề
22
171
49
0 ₿
Lầu 2 phòng trong cùng, hướng bên phải từ cầu thang đi lên có kái gồi thúi rình, bữa t6 đi là đã nghe mùi hnay(23/10) đi ngay phòng đó cũng là kái gối thúi rình,
@Như Quỳnh lâu lâu thì gom hết mấy kái gối giặt lại cho thơm nha, chứ chua lè à
hinhin ủng hộ đồng bào miền trung lũ lụt.

• Like

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
34
0 ₿
Chưa đi 2 cái này bao giờ, nghe các bác nói vậy em sẽ đi thử ủng hộ, mà nghe nói cái vụ xin code giảm giá thế nào hưởng dẫn em phát
TheGame :" Ủng hộ đồng bào miền trung lũ lụt "

• Like

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Dạ code bây giờ có app rồi đó a. Anh có thể tải về và lấy code giảm giá rất tiện dụng anh nhé. Như Quỳnh cảm ơn.

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã chỉ dẫn chi tiết rất hữu hiệu anh ạ. Nói 1 phát là trúng ngay đích hì hì. Như Quỳnh cảm tạ.

hellobaby

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/5/16
Chủ đề
5
166
42
43
0 ₿
- Bác này nói chuẩn vãi. Mình đi TT cũng đã 4 lần nhưng nếu để kiếm thì mình chẳng kiếm được, nhưng cũng may là đối diện có cái quán nhậu nên cứ đi tới nơi có quán nhậu đối diện là tới TT.
- Góp ý 1 chút xíu là mình mới đi TT bữa hôm thứ 7, mọi thứ thì rất ok nhưng xin góp ý 1 lần nữa: nên nhốt hết muỗi lại giùm mình, cắn ngứa chân quá (mình đi bữa hôm thứ 7)
HelloBaby " Ủng hộ đồng bào miền Trung lũ lụt "