Gò Vấp LÂU LÂU TRỞ LẠI CŨNG THẤY THÚ DZỊ PHẾT =))))

Lượt xem: 1,751

hiếu hài hước

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/4/21
Chủ đề
1
22
0
0 ₿
Chào anh em trên cộng đồng nhé theo dõi trên web này cũng đã lâu nên là nay có một chút ngẫu hứng thui, được bác hải đưa code nên phóng qua Luxury lẹ luôn đi vào buổi chiều nên là ít khách kh phải đợi lâu coi hình xong chốt em số 16 tại nhìn hình thấy em xinh xinh. Mạnh dạn book luôn vé nuru 69. Lên phòng xông hơi được tí thì bé vào bé nhìn khá dễ thương. Vào phần chính luôn nha các bác. Bé vô bài mát xa , bé mát khỏe khá tốt và đủ lực khá là thoải mái. Tiếp đến là phần mát xa mệt thì cái V1 của em chà phát nào thì tê phát đấy luôn các bác, ta nói nó vừa mềm vừa ấm lại còn vừa có lực đàn hồi nữa chứ, còn gì để nói nữa đâu. Xong bé kêu mình lật người mình lại rồi đi lưỡi từ trên xuống tới thằng em mình là bắt đầu người mình run sướng cả lên. Rồi bé bắt đầu vào thế 69 thì chưa gì cô bé này nước đã lênh láng rồi làm cho cảm xúc mình dâng trào lên nên tầm chưa đầy 10p thì mình cũng chịu thua bé. Do out khá sớm nên hơi bùn còn chút thời gian thì nằm ôm ấp bé 1 tí tâm sự các kiểu, và cuối cùng bé dẫn mình đi tắm thêm lần nữa rồi cũng phải chia tay bé .Đánh giá tổng quan thì Csvc ở đây rất okilaa.

Còn bé ktv16 đánh giá mặt 8/10 vì mặt khá xinh.

V1 8/10 đã vừa tay mình

V2 8/10 thon hợp gu

V3 8/10

V4 9/10 nước nôi đầy đủ

Tic=50% nhờ bác hải

Tip= giá vé gốc

Sẽ quay lại gặp em nha cô bé 16 ơiiiiiiiiiii

Fus

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/3/22
Chủ đề
0
17
0
21
0 ₿
Mừng bác ngon trymm

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cơ sở bên em xin cảm ơn anh vì đã tới cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe để có dịp qua cơ sở bên em vui đùa cùng các bé ạ !

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Ghê ghê tốc độ bàn thờ, B34B34B34B34

Mr...P

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
25/3/19
Chủ đề
9
62
72
0 ₿
Mình thích cơ sở này nhất, cơ sở đẹp, kỹ thuật ktv thì mình chấm 9/10 nhé mình đi đc 3 lần đều random mà ai cũng vừa ý mình hết, từ cách giao tiếp, ứng xử đến kỹ thuật đều ok