Lâu lâu trở lại, em #22 đã lên tay

Lượt xem: 9,359

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Kể ra cũng lâu quá chưa đi lại cơ sở gần nhà nhất, được bữa quởn quởn đi lại coi sao. Dù sao Boss cũng là nơi mà nhiều kỷ niệm của tui để lại nơi đây. Từ khi các bé ưa thích nghỉ tui cũng bỏ bê chỗ này.

Nhớ khi xưa ở đây ms xong mấy em có time còn xuống phòng thư giãn nấu mì cho tui, ngồi 8 vui vẻ quá chừng. Thôi tạm gác lại kỷ niệm, tập trung vào hiện tại thôi. Gác qua 1 bên phần csvc, hôm nay không xông hơi, chỉ muốn tắm lên liền thôi. Đọc 1 đống số 31 off, 47 nghỉ luôn, 20 thì nghe nói là số mới, 14 kẹt. Tự hỏi locker có ém số hok ta. Thôi gác qua luôn, lâu lâu trở lại thì random đại vậy, biết đâu may mắn sao.

Lên phòng 2 ae nằm phơi 1 hồi thì cốc cốc, em ấy bước vào. Tưởng ai, hóa ra là em #22 đây mà. Em trách nhẹ sao lâu quá hok thăm em. Tui viện vài lý do nghe cũng hợp lý, rồi nằm lại cho em nó mát khỏe. Về ngoại hình, face thì tùy gu ae, riêng tui thì thấy cũng có nét.
V1 cam mềm mại
V2 có lipid, mà có vẻ ít hơn trước xíu
V3 tưởng tượng doggy nó sẽ thế nào nhỉ :rolleyes:
v4 nước nôi đủ dùng

Nói về ms khỏe thì em làm bình thường, cũng có lực nhưng chưa đủ bài theo gu tui, có lẽ do em thiên về phần mát mệt hơn
Mát mệt thì đây mới là đất dụng võ của em. Tính ra so với lần trước tui đi thì kỳ này tay nghề đã lên, với màn đi lưỡi khắp người, vừa rê vừa kèm âm thanh kích thích. Khi rê lên cổ rồi tới chiêu thổi tai. Tui liền kéo em nó lên chăm sóc v1, sờ soạng v3, lạng lách qua khe suối. Khi bb thi em nó đáp lại với âm thanh hifi, và cô bé bắt đầu có sự ẩm ướt. Rồi em nó đá bi múa cột các kiểu, làm thằng em tui phải đầu hàng phun trào núi lửa.

Kết thúc chuyến trở lại, cũng ok. Để quởn quởn ghé thêm nữa coi có số nào ngon nữa không.:)

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Boss đào bình thường lắm

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
Bé 27 còn không bác. Lâu kg ghé

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
220
80
38
0 ₿
Công nhận "đạn" của bác dồi dào quá , mới thấy KH xong giờ nhảy qua Boss rồi, phục bác thật

• Like
Điểm cảm xúc: Kim Giang

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Bác quá khen, chẳng qua lúc nào hứng mình đi, khi nào rảnh viết rp thui ah. Có khi cũng lên núi tu luyện cả tháng ấy.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.