Q.10 Lâu Ngày Ghé Lại Tokyo Q10 Được Em 79 Đón Tiếp Quá Ngon

Lượt xem: 2,440

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Vương Minh Long

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
16/12/19
Chủ đề
7
17
5
34
0 ₿
Chào Ae, lại là t đây, cũng lâu rồi không ghé qua tokyo q.10 lhp quen thuộc nên giờ mới có dịp ghé thăm thế là rp cho ae một em quá ngon, mang mã số 79
Em bước vào phòng khiến t gần như tự ti luôn với chiều cao của em, t không lùn lắm nhưng đứng cạnh em thì lại buồn vô cùng luôn.
Thôi không lòng vòng, đánh giá luôn em 79 cho ae tham khảo.
Face: Xinh, trẻ, nhìn là mê, sang sịn mịn
V1: To tròn trịa, hàng ngon nên bóp bú thoải mái hết cả tay lẫn miệng.
V2: Em thuộc mình dây nên vòng eo con kiến quá đẹp.
V3: Không to lắm, chỉ vừa đủ tròn trịa và xoa khá sướng tay.
V4: Ngon lành, bót rọt, vừa dâm vừa nước nôi, sạch sẽ thơm tho.
Sv: Em làm rất nhiệt tình, không hề than van hay khó chịu với các yêu cầu khó, dâm là đương nhiên với em.
Em nó cao chắc phải trên 1m7 nên đứng cạnh em nó thì thôi rồi, úp mặt vô ngực không cần với, trêu cặp ngực em xong thì xuống phần v4 mò móc. Lúc đầu chỉ hơi ẩm ướt nhưng một lúc sau thì nước nôi nhiều, trào như kênh rạch mùa mưa lũ, nước nhiều mà bót thêm phần dâm của em nữa thì quá phê. Lúc tắm thì em kích thích toàn thân xong mò mẫn xuống thằng nhỏ BJ với mấy đường cơ bản.
Nuru thì chắt nhịp, làm tốt với cặp ngực ngon lành của em, được em massage cho một lúc thì thằng nhỏ dựng cờ, thế là nhờ em giải quyết. Mê 69 nên yêu cầu em làm luôn thế này cho hấp dẫn, nước nôi nhiều và v4 sạch không mùi nên tự tin hết mình vét sạch. Cuối cùng cũng out trong sung sướng với em, đánh giá em đủ điểm để được rp, chấm em 8/10đ luôn bởi quá ngon.

• Like
Điểm cảm xúc: NiteOwl and Hunghao
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.