Cần Thơ World Cup Lâu ngày quay trở lại chốn xưa cùng em 68

Lượt xem: 576

jktuan

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/11/21
Chủ đề
3
39
8
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Sau bao ngày tham gia event mùa world cup thì cũng đã trúng 1 vé onsen để trở lại nơi đem lại cho đàn ông cảm giác khoái lạc bậc nhất Cần Thơ này. Ngày quay trở lại này thì có nhiều em mới quá làm tui đây không biết chọn em nào, có theo dõi bài viết của ae thì thấy 68 cũng hợp gu nên book e luôn
Lên phòng được 5' thì ẻm cũng vào, đánh giá sơ bộ thì Face ưa nhìn, da trắng, dáng cao
V1:7đ
V2:8đ
V3:8đ
V4:7đ
Bé vào xông khô cùng mình có đem theo viên tinh dầu, ngồi lên đùi mà thằng em mình chịu không nổi cứ ngốc đầu lên hoài đành phải ra lẹ để không nó ngợp thở trong phòng xông khô thì tiêu đời.
Tới màn tắm em tắm kỹ từng ly từng tý, có kích thích nhẹ cho ae khởi động tinh thần chuẩn bị trận chiến cuối cùng Kkkk.
Massage khoẻ: em đấm đù lực bài bản, bấm huyệt rất êm.
Massage mệt: em nhẹ nhàng từ từ chà thái từ trên xuống dưới xong rồi đi đường lưỡi từ dưới lên lại trên, sau đó em lật mình lại định nuru nhưng mà màn này là màn thằng e mình dễ ọc nhất nên kêu bé bỏ qua luôn phần này, xong e bắt đầu khởi động nhẹ nhàng với mình là kiss môi, bú bình , xong thì e bắt đầu lick ti lick xài xuống thằng e mình, được 10' thì mình không cầm cự nổi nữa nên đành out trong sung sướng được e CIA tới quéo người Kkkk.
Kết thúc thì bé còn massage đầu thư giản xong tắm rửa sạch sẽ rồi hẹn gặp nhau lần khác.
Tic: code Wc
Tip: 800

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo