Lâu ngày trở lại Dubai Bình Tân 21

Lượt xem: 1,093

HoangKhai1991

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
8/4/18
Chủ đề
10
54
29
0 ₿
Lâu ngày sau thời gian bế quan toả cảng. Nay được dịp tin cậy của a Sáu qua tham quang lại Dubai Bình Tân hoa lệ ngày nào .
tối gần 22h mới nhập cảnh tới Dubai làm thủ tục check in rồi chọn được địa chỉ để giao thân gửi phận là No.1 đang hot nhất trên thị trường chuyển nhượng hiện nay...
Lên phòng vô xông hơi thiệt hết chê vào đâu được. hơi nóng phả ra như đánh tan hết số lượng Tiger từ chiều giờ ...
Xông được tầm chưa tới 5 phút thấy e mở cửa vào nên mình cũng mở cửa ra luôn... vừa nhìn thấy e xém nữa là téeeee xỉuuuuu..... người gì đâu mà dễ thương cute phô mai qué què que thế ko biết. e hỏi a xông chưa. đủ tỉnh táo để gặp e chưa. mình ok liền
E pha nước cho mình tắm rồi vệ sinh cho mình sạch sẽ như chim sẻ.E hỏi nhỏ mình là sao của a chưa gì hết mà cứng rồi....làm ngại muốn độn thổ. tại e xinh và dễ chương quá mờ.
E nói e tên Như. Mã số hoa hậu là 01
Massage khoẻ e làm mình tê tái luôn. xem ngủ quên. đặt biệt là chiêu massa mông và đuôi e làm ok quá.
Phần mệt thì e kêu a nằm ngửa lại đi a. để e cho a sướng nè. nghe mà muốn bùng cháy....
e đi đường lưỡi đường môi gì mà chịu hết nỗi lun. ..có thắc mắc là e ko cho mình 69 và e ko có cởi chíp. Mình có hỏi là e nói bên e đi vé Thái chỉ làm tới đây thôi. Nếu a muốn thoải mái thì đi vé Osen sẽ được tắm với e. Massa Thái nhiều hơn chút. và được 69 với e. Vé này chỉ tới đây thôi ạ. Vì nếu e làm a hơn combo đó thì sau này ko còn ai đi vé Osen nữa........: Bây h thì mình nhận ra là bây giờ bên Dubai đã phân cấp rõ rệt hơn từ vé Vip Thái và Vé Osen... Nhưng thôi nay mình đi nhận điệp vụ của Bác 6 nên chỉ tới đây thôi. Lần sau đi thẳng lên vé Osen để trãi nghiệm đầy đủ kill của Dubai Bình Tân chứ không thiếu thốn như lần này.... kaka
Đánh giá về e số 01
face 8/10 dễ thương răng khểnh yêu ko chịu được
body ko cao nhưng a phải ngước nhìn
V1 là hàng chính hãng nhé. chất lượng 10/10 bao ăn. bao test nhé
v2 con kiến eo như thế nào e như thế nấy
v3-v4 e ko cho check được nhiều vì e bảo khi nào a ghé e và đi vé Osen đi e cho a biết. Nên không chấm được
Tóm lại nếu a e đã ghé Dubai Bình Tân thì nên dứt luôn Osen nhé. để khỏi luyến tiếc như mình vì đã không thể trãi nghiệm hết nhiều điều hay.chứ đừng đi vé Thái chi phí tien và ko đc gì nhiều
Tic Bác 6 tài trợ chính
Tip Theo giá thịt heo ngoài chợ
Hẹn Gạp DuBai vào dịp khác
Cám ơn Bác 6 ( Lục A Ka)

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã góp ý giúp bé ạ . Bé cũng mới mong huynh bỏ qua ạ . Muội sẽ chấn chỉnh lại để bé có sự phục vụ tốt nhất ạ

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿

Linhvu