Lâu rồi mới được massage khỏe sướng cùng 18 má

Lượt xem: 2,925

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

anlocson0418

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
21/1/19
Chủ đề
9
141
54
24
0 ₿
Sau nhiều lần xin code bị xịt. Hôm nay may mắn inbox bác Lục được bác giao trọng trách điều tra số 19.

Nhận code xong phi thẳng qua Shangri-la dưới trời mưa tầm tã. Vào quầy lễ tân thì hơi bùn vì ko được gặp bé lễ tân hot girl, thôi thì xuất trình mật mã cho em zai, kèm theo 100k up lên tiên. Yêu cầu số 19, thì nghe hung tin 19 mới nghỉ luôn, em zai lễ tân giới thiệu 35 với 18, 35 chưa nghe bao giờ, thôi thì 18 vậy.

Vào phòng thì em 18 cũng vừa vào. Em đúng gu mình, mình dây hệ cam bự, mặt vô cùng đẹp ( giống ca sĩ sĩ thanh), mũi cao da trắng, môi mọng nhìn muốn cắn liền. Nhìn 1 vòng thì nội thất khá sang chảnh bắt mắt, cái phao thì bự và dày hơn bên shiatsu. Định xông hơi mà nhìn em mặc áo mỏng te là máu nóng rồi thôi bỏ qua leo lên phao tắm luôn.

Cởi hết xin y, 2 anh em leo lên phao tắm, em tắm mình thì mình cũng test vòng 1, 2,3, vòng 1 và 3 bóp sướng tay, vòng 2 không có mỡ ôm sướng. Tắm gội đầu xong em lau khô cho mình rồi đưa mình lên giường.

Đến phần mass khỏe, đánh giá 9/10, em mass đủ bài, đủ lực, đá nóng rất phê, mass đầu rất đã, làm khá kỹ và lâu, chỉ thiếu mấy chiêu bẻ người yoga thôi là 10 điểm.

Xong phần khỏe đến phần chà thái, cũng giống những nơi khác không có gì đặc biệt. Xong em bắt đầu BJ, HJ 50/50, lúc em HJ thì mình kéo lại hôn môi, BB 1 hồi, 1 tay thì bóp bên còn lại, tay kia thì vào hang tìm nước, nước hơi ít nhưng khe thì khá khít, kết hợp khẩu dâm đại pháp, nhất chỉ xuyên trym, bóp vú long trảo thủ làm em rên quá nên mình cũng out trong sung sướng sau 10 phút.

Nằm nghỉ 1 hồi rồi em tắm lại cho mình rồi mặc đồ vào lại. Trước khi về em ôm mình thắm thiết, chắc do thói quen nên tay kia mình bóp vòng 3 thêm 1 hồi mới buông.

Đánh giá:
CSVC: Phòng 8/10
Số : 18
Face 9/10, xinh bá cháy , 25 tuổi
V1: 8/10 cam to, ti nhỏ, BB nút sướng
V2: 8/10 ko có mỡ, ôm đã
V3: 8/10 săn gọn, bóp sướng
V4: 9/10 khít, có nước, tay vào lút cán được

Tic: code + 100k up lên tiên
Tip = tic
Locker: 20k

Đánh giá, tuyệt vời, sẽ ghé lại nhưng hy vọng khi ko đi điệp vụ cũng được tuyệt như vậy.
Anh em nào gu mình dây mặt xinh da trắng thì nên thử nhé.

bongdem11

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/8/19
Chủ đề
6
27
14
0 ₿
chắc mốt thử bé này, đó giờ đi shangri la có 1 lần và khá là ưng vì giá vé khá rẻ so với dịch vụ và csvc, nhất là vụ tắm phao
đã vậy mấy em còn mặc đồ khá khác so với mấy cơ sở massage khác nhìn khá là độc B11

anlocson0418

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
21/1/19
Chủ đề
9
141
54
24
0 ₿
Đâu có mặc đồ cha B05

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
443
132
53
5 ₿
Đi tắm phao với em thì phê phết. lần nào cũng chết trên phao hic.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.